Thị trường Yamaha Việt Nam chính thức ra mắt mẫu naked-bike FZ150i.

Thảo luận trong 'Tin tức' bắt đầu bởi FMQuang, 24/2/14.

1. coffeeorsex

coffeeorsex Tập Lái

http://www.tinhte.vn/threads/da-co-the-dat-hang-yamaha-fz150i.2260738/

hôm qua em đã thử đặt hàng trên trang http://fz150i.yamaha-motor.com.vn/... và sáng nay được một em gái giọng nói cực dễ thương gọi điện thông báo đặt hàng thành công...
    có bác nào đăng kí cùng đặt hàng và thành công chưa ạ???
    e có thắc mắc là Nếu mình đã đặt hàng như thế này thành công thì sẽ mua đúng với giá để xuất của YAMAHA phải ko các bác???

2. Dungnd.50dn

Dungnd.50dn Tập Lái

Đẹp mê ly, mỗi tội chưa đủ lúa :((

3. skypseo

skypseo Bằng A2

giá đề xuất đã 67tr rồi :65:

4. FMQuang

FMQuang Bằng A3

Hiển nhiên là bạn sẽ mua đúng với giá đề xuất của hãng rồi, nếu không thì đăng ký để làm gì? Tất nhiên giá trên chưa bao gồm chi phí đăng ký và ra giấy nhé!

5. caotrung

caotrung Bằng A3

Tui cũng vô "vòng trong" rùi, kêu tháng 4 ra xe vì chưa nhập về...kakaka... nhưng đang kẹt lúa...ko bít sao đây ^^

6. lntphat

lntphat Bằng A2

Chưa chắc đặt thế đã mua được đúng giá , đặt hàng giống như kiểu thăm dò thị trường xem được bao nhiêu người tham gia mua , chưa kể thành phần troll vào đăng kí nữa .

7. cuonghduc

cuonghduc Tập Lái

Vậy là bác kiu ya nó nói giỡn với KH ah. Trên trang web nó nói thía mà, riêng cá nhân em thấy số tiền đó là hợp lý ở thời điểm hiện tại. Các bác cũng biết trước đây con AB thái nhập về mình nó gần gấp đôi con AB việt mình mà.

8. Gacon_52613

Gacon_52613 Bằng A2

Sau này có đồ phụ tùng, độ bộ lòng và quy láp của e này cho EX dc k ta?AE nào rành về máy xin chỉ giáo

9. coffeeorsex

coffeeorsex Tập Lái

bộ phận CSKH của YAMAHA có gọi điện xác thực đặt hàng thành công bác ạ! như thế này mà xe ko đến tay KH hay bán ko đúng giá thì khác nào YAMAHA tự làm xấu hình ảnh của mình

10. coffeeorsex

coffeeorsex Tập Lái

bạn có được thông báo là chỉ có duy nhất một màu trắng cho 500 xe đầu tiên này không???

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...