Sport Visitor Phoenix R125 - Motor Sport cho giới bình dân

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi JupiterGP, 10/4/12.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. smailrapper

smailrapper Bằng A1

đâu phải chiếc nào cũng chạy đc như bác, cứ thử 1 ngày chạy đúng 1 lần max speed trong 1 2 phút gì thôi rồi xem sau vài tháng tới 1 năm nó bị cái bệnh gì :-S ex 11 vừa ra còn bị nồi hú dọng nồi đồ này nọ thì sao lại phải dị nghị chiếc xe của 1 hãng mới mà lại còn thuộc dòng sport chứ ko phải dân dụng (mà dòng sport chủ yếu để làm gì thì anh em biker biết rất rõ mà).. ờ thì cứ cho là Trung Quốc đi nhưng hãy tự hỏi rằng Việt Nam mình đã tự sản xuất ra được 1 chiếc xe với mẫu mã do chính mình thiết kế chưa? cũng phải vay mượn để bù đắp cho sự thiếu thốn ấy của ngành sx xe máy Việt Nam mới chập chững tập đi thôi các bác à...

2. zZzSteVenSzZz

zZzSteVenSzZz Bằng A1

oh, bác nói đúng quá, chính xác quá, hãng xe người ta mới ra, làm sao mah tránh khỏi được hư hỏng lặt vặt, ai cũng bày đặt nói sử dụng hàng Việt Nam, tẩy chay hàng ngoại, nhưng hàng Việt Nam vừa mới ra không góp ý để tốt hơn mà chém từa lưa, bác nói CÁC BÁC ĂN CƠM VIỆT TÂNG BỐC HÀNG TÀU QUÁ, vậy xin hỏi bi h bạn đang đi xe j, và đang mơ về xe j, Nhật, Ý, hay Anh vậy???

3. Merlin

Merlin Bằng A2

=)), đi làm vòng vòng trong thành phố chứ có đua đâu mà max speed, đó giờ chỉ dám chạy dc 135km/h(đồng hồ ảo) với con ex2k10 mà giữ ga chừng 30s là hết dg rùi, giữ ga đó 1,2 phút chắc đi tây thiên:)). Mấy cái bên dưới mình ko bàn.

#1963 Merlin, 15/5/12
    Sửa lần cuối: 15/5/12
  4. smailrapper

smailrapper Bằng A1

khổ là cái đường em nó dài thiệc dài, cỡ 7km mới tới chỗ làm nên cứ có hàng là e ra đó ngâm ga cũng 1 2 phút đó :( h máy nó kêu quá.. haiz

5. xzxKINxzx

xzxKINxzx Bằng A4

Ai có tiền => Mua
    Chẳng nghĩ gì, có hư thì tự chịu, không ảnh hưởng đến các bạn dìm hàng
    Mình đã đặt cọc
    Cuối tuần hốt, chốt hạ, xong

6. Merlin

Merlin Bằng A2

~^o^~~^o^~hi vọng bác hốt xong có bài review hoành tráng chơi.

7. voquoccuong

voquoccuong Bằng A1

mấy thể loại mô tô này đậu 1 chổ thì còn đở chứ có người lên chạy nhìn nó trống trống sao đó không ra dáng chút nào

8. haithanh2802

haithanh2802 Tập Lái

Công nhận bạn thật nguy hiểm. Có biết đọc thì hẵn phát biểu. Xe hãng mới bán ra lấy đâu có người bạn lại vậy. Cái chữ bạn gõ bán phoenix là người ta bán nhà, bán cửa chứ có bán xe. Sao biker dạo này có nhiều kẻ ngu mà thích tỏ vẻ nguy hiểm vậy ta

9. babykiller1986

babykiller1986 Bằng A2

mấy thằng đó chấp làm gì bác ơi , chỉ sợ nó thích mà vì nhìu lý do ko đến đc nên mới như vậy thôi
    kệ nó đi bác , xe honda đó cháy ầm ầm , lead honda bể ầm ầm , báo chí chê quá trời sao nó ko lôi ra nói , chứ có thấy xe rebelusa bị cháy chưa , dắt xe bể dàn mủ chưa sao nó ko lôi ra nói , phân trần vs cái lủ này mệt
    dân ngu ** đen mà nói vs nó làm gì tốn hơi

10. bao831991

bao831991 Bằng A2

Đi 1 chiếc xe mà mình mơ ước từ lâu thì đó là điều mãn nguyện rồi , bất chấp nó xuất xứ từ đâu bạn nhé , với những người ít tiền , không đủ tiền chơi PKL thì con này là sự lựa chọn tốt nhất ! bân khoăn về chất lượng ư ? xe nói mới ra kia mà bạn , sao lại biết chất lượng nó tồi tệ được ? đơn giản là vì bạn không có thiện cảm với nó , với mình thì nó là cả ước mơ đấy bạn ạ

===== Bổ sung vào lúc 12:21 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 12:20 =====

chắc chuẩn bị đi nghĩa vụ quân sự hết đây mà ;))

===== Bổ sung vào lúc 12:22 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 12:21 =====

không ai nói ai là chuột hết , chỉ tự nhận là chuột thôi !

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...