Sport Visitor Phoenix R125 - Motor Sport cho giới bình dân

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi JupiterGP, 10/4/12.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. phieubongcana

phieubongcana Bằng A1

=))=))=))=))=))=)) Thật ngưỡng mộ. Chỉ chạy mỗi chiếc Notus và chạy ké Notus RC, CB125R chuột nhắt mà xưng hiểu cả Re-be-lu-sa. Mình là giám đốc của hãng này phải thuê bạn này về làm liền

2. NEU_I5E

NEU_I5E Bằng A3

Em ko may mắn có được sự "tự tin" như bác =)) Ko biết bác bao nhiêu tuổi, nói chuyện nghe giống tụi nhỏ đang đi học quá =)) Rất là trọc phú's style :))

#1132 NEU_I5E, 2/5/12
    Sửa lần cuối bởi mod: 21/8/16
  3. Merlin

Merlin Bằng A2

keyboard warrior detected :))=))

4. phieubongcana

phieubongcana Bằng A1

Cám ơn lời khen của bác. Chả trọc phú gì, gia đình chỉ đủ ăn thôi. Còn tuổi ư, chỉ vừa đủ để hơn bài đủ con giáp. Giọng bác mới đúng là trọc phú vì hơi bị khinh người nhóc tèo ạ. Góp ý ư. Xin thưa mới cầm chạy con này được khoảng 3 ngày nên không dám nhận xét nhiều như mấy bạn chỉ ngồi lên ướm thử. MÌnh không am hiểu nhiều như các bạn nên không dám nói nhiều. Các bạn thật tài, chưa cầm con xe mà đánh giá được nó như thế nào. Ôi tài quá cơ =))=))=))=))

5. david_hung

david_hung Bằng A2

Tui đi nouvo 2, xe hư thì chữa cháy bằng dream lifan. ^^

6. tonytoan9494

tonytoan9494 Tập Lái

Em đang phân vân con này quá mấy bác à.! Chưa sở hữu chiếc côn tay nào.! chạy côn thì chạy rồi ( ex,cb125r, xì po) mà toàn là hàng mượn.! :( Chẳng là năm nay ra trường cũng định ẵm 1 chiếc xe.! Chưa có kinh nghệm về mô tô, tiền thì cũng không có nhiều.hix.tại còn tính chuyện cơm cháo nữa.! Mong các tiền bối nào có kinh nghiệm hay đã tét thử rồi cho em xin ý kiến.! À em cao 1m68.!

7. Elendil

Elendil Bằng A4

Trong này cảm nhận thì ít mà mấy thằng ăn cơm của Rebelusa vào chửi mấy người cảm nhận ít ỏi đó thì nhiều =))

8. david_hung

david_hung Bằng A2

Bro này giống tui y chang. >:D<

9. Luxray

Luxray Bằng A2

Chiều này cũng bon chen ra MTR LTR xem xe , có 2 cảm nhận chính :
    _ Tiếng bô 175 nghe hay so với 125 thì như 1 trời 1 vực
    _ Mình cao 1.74m có thêm đôi giày ~3cm mà leo lên vẫn phải nhón mũi mới đứng 2 chân đc , cảm giác nếu người thấp hơn rất khó xoay chuyển khi lưu thông ngoài đường , các bác lăn tăn chiều cao ra ngồi lên thử cảm nhận nhé đừng có ham wá mà rước về rồi hại thân nữa ^^

Còn về dàn nhựa , các chi tiết máy khác mình ko rành nhưng vẫn ở mức chấp nhận đc chứ ko phải wá tệ , tuy nhiên vẫn mong MTR giảm giá để cạnh tranh , hay khuyến mãi như trả góp 0% chẳng hạn ^^

10. heocon143

heocon143 Bằng A2

Bác nào chưa thử xe rồi thì đề nghị im lặng để những ng thử rồi phát biểu ý kiến !

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...