UG UG - Riders on the Storm

Thảo luận trong 'Hoạt động môtô PKL' bắt đầu bởi UndergroundSG, 23/3/11.

1. iMAX

iMAX Bằng A2

em hỏi khi không phải, chẳng hay anh ATT đã lập gia đình chưa ạ :)

2. pu.prince

pu.prince Bằng A2

@att hèn chi k thấy 1.5 kia đâu
    @thầy vất vã thầy nhỉ ;)).. (thầy addfriends facebook em chưa thầy nik anh pu đó thầy :(:)(( )
    @anh Imax: anh att..........làm bạn vs justa tee rùi

3. BostonRider

BostonRider Bằng A4

muốn add bên face book thì phải gửi tao cái message xem là ai tao mới add....chứ add tùm lum biết ai là ai....với lại tao chỉ add thằng nào có những bài post nào đáng để đọc thôi. còn mấy thằng suốt ngày post "em chán đời", "em buồn"....hay post toàn hình sex thì thao delete ngay...kakakaka. À..gét nhất là mấy thằng hay Tag mấy cái hình Trẻ em bị bệnh tật hay tương tự rồi kêu là "ủng hộ = 1 like" v.v.....

địt mợ, nếu 1 like mà tao giúp được gì thì tao ngồi tao like cả ngày cũng được...đằng này sáng sớm chưa làm ăn con mợ gì cả mà toàn thấy hình ảnh não lòng cũng những cảnh đời bất hạnh không hà....xui bỏ mợ....tao theo chủ nghĩa "** có từ thiện" (còn có từ thiện hay ko thì 1 mình tao biết - không cần xã hội này biết). chẳng có việc ** gì mà phải um sùm cả.

4. minhquanti

minhquanti Bằng A2

Lở có pé nào pm anh: "anh ơi em chán đời quá, kiếm chổ nào tâm sự nha anh" thì sao anh? =))
    http://vietnamnet.vn/vn/quoc-te/117361/vu-danh-bom-boston-qua-loi-ke-cua-nhan-chung.html tên anh có liên quan đén cái này ko vậy :-s

5. BostonRider

BostonRider Bằng A4

Pe nào mà PM kiểu đó thì cao chạy xa bay. 1 là hàng lừa đảo, 2 là hàng liều, 3 là hàng chợ...sợ lắm...tẩu vi thượng sách...=))

Tên tao xuất thân từ đó đó...may ko có bạn bè bị nạn trong vụ này.

6. chicky2

chicky2 Bằng A2

Mợ nó,em nói thật với thầy em thì chỉ thấy bóng dán thầy đi ngoài đường chứ chưa có dịp nói chuyện với thầy ở ngoài lần nào nhưng em nói ** có nịnh thầy đâu nha,thầy nói nhiều câu hay bà cố nội luôn đó thầy.nhất cái zu fb em gét cay gét đắng mấy đứa post hình mấy đứa bé bị ung thư,rồi quái thai,rồi hình ảnh mà nói thiệt sáng sớm mở fb lên xem hết muốn buôn bán luôn,địch mợ cũng như thầy nói nếu mà like 1 cái đứa bé hết bệnh thì em sẵn sàng bỏ cả tháng buôn bán em like cho đứa bé đó luôn,còn đằng này like cho cái tụi câu bài nó hửơng chứ ai hửơng.em mă bây giờ đứa năo post hình mấy đứa bé lên mà muốn like em chửi thẳng xong đá mẹ nó đi luôn,toàn cái thứ vớ vẩn gì đâu.

7. Geuneun Jung-yo

Geuneun Jung-yo Tập Lái

add rồi mà ko thấy anh ơi hỡi gì cả (Trọng Gấu), mess rồi nhưng chắc anh cũng ko biết em là đứa bỏ mẹ nào, thôi thì kiếm cái nút "theo dõi" bấm vào mà cũng ko thấy :(
    em là sv, chưa có đk để chơi xe thì làm gì đủ tuổi để chém gió với mấy anh nên vào box này chỉ để đọc với coi hình cho nó thỏa mãn cái thú tính thôi, khổ :(
    còn fb của em thì để nc, chọc bạn bè cho zui còn mấy cái share với like thì chịu, nhà em "giàu lắm" nhưng mà chia sẻ mấy cái tình cảm vĩ đại đó thì chưa đủ trình như các bạn :(

8. truongthinh93

truongthinh93 Bằng A4

hôm mùng 10 đi hướng ra NT có gặp 1 con cu chạy ngược chiều lại... hường về SG ko biết con cu xanh nhớt đó fai~ của a ATT ko

9. BostonRider

BostonRider Bằng A4

Đù....ATT nổi tiếng khiếp.....

10. att

att Bằng A4

ganh tị à ?? tui nổi tiếng tại tui ....xanh nhớt, nhưng nhìn thấy cục xanh nhớt thiên hạ cùng lắm chửi thôi, còn cục gì vàng khè mà để thiên hạ thấy là thiên hạ vác đá liệng theo á !!!!

at

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...