UG UG - Riders on the Storm

Thảo luận trong 'Hoạt động môtô PKL' bắt đầu bởi UndergroundSG, 23/3/11.

1. att

att Bằng A4

lọt ổ gà nghe tiếng nhạc có thể có nhiều lý do lắm bạn :
    - cổ - chạc ba bị lỏng ốc hay hư đạn
    - bạc đạn bánh xe
    - 1 hay vài con ốc nào đó lỏng
    - ....
    - tai thằng nài có cục ráy to :) :)

có nhiều cách đi tìm nguyên nhân và khắc phục, nhanh nhất và tiện nhất thì như bạn muốn là đem ra tiệm :)

thường thì mình tự xử cái nào dễ dễ và lúc siêng, làm biếng (thường xảy ra hơn) thì .....Tiến Thảo, 133 Dương Bá Trạc.

at

2. minhquanti

minhquanti Bằng A2

chắc là do cục ráy rồi anh ạ =)). đùa chứ mới rớt xe nên có vấn đề anh ơi :)). thank anh T nhiều nhiều :D

#5522 minhquanti, 12/4/13
    Sửa lần cuối: 12/4/13
  3. iMAX

iMAX Bằng A2

xe em chạy kêu lọc cọc, đem qua xưởng bác sĩ khám tổng quát xong phán là do thằng nài, phải cho toa đặc trị mới hết bệnh:)

cùng một cái xe chỉ đổi thằng nài là hết bệnh, kết luận đôi khi thằng nài "bệnh" hơn cái thằng xe ...keke :)

4. pu.prince

pu.prince Bằng A2

chào anh ATT cách đây 2 bữa em có gặp anh đó anh nhớ hok :p anh đi đâu mà có 1 mình vậy
    @thầy : thầy ơi add face em vs :(( thêm bạn thầy lâu lắm rồi k đc thầy acpect :(( nik face của em là anh pu á thầy

5. att

att Bằng A4

ah, chào ...ông, ông làm cho tui 1 phát hết hồn : đang đói bụng và khát nước, lưỡng lự nửa tính chạy luôn về nhà nửa ghé vô bánh canh Long Hương làm 1 phát ....tự nhiên có ông Ex cứ dí mình, mà mình thì nhớ là chạy xe rất đàng hoàng, 0 có nẹt bô phá làng phá xóm o ép ng khác như mấy thằng .....ít tóc kia :D :D

hôm đó ở Nha Trang về bạn, hết 50% quân số Underwear đi ;) ;)

at

6. Già Dzịt

Già Dzịt Bằng A4

Kiểm tra lại 2 con ốc chống dổ xem có lỏng k..lúc trước xe mình cũng bị như vậy qua ổ gà cụp cụp...đi xiết chén cổ coi bạc đạn trước sau..hok bị gì hết ..lò mò 2 con ốc chống dổ sườn bị lỏng .khi chạy qua ổ gà cái máy nó lỏng nó gặt cạch cạch

7. pu.prince

pu.prince Bằng A2

@att ặc ặc... em thua rất nhiều mà ông j` ? em kêu anh là chú thì đúng hơn...... và hôm bữa em đi dream chứ hok phải đi EX đâu anh tuấn ơi :D. 50% quân số em thấy có 1 mình anh tưởng anh đi lạc tới chổ này :D ..... xém tí nữa là đc gặp cả thầy thần tượng rồi idol :X:X:X =)).

#5527 pu.prince, 13/4/13
    Sửa lần cuối: 13/4/13
  8. att

att Bằng A4

nguyên cái hội Underwear có ....2.5 thằng, gần đây cái 0.5 thằng cần kiểm tra lại xem nó có đúng là cái thằng hay cái con nên tạm treo lại 0 đếm, tui đi lang thang 0 phải là 50% quân số Underwear là gì nữa :)) :))

at

9. BostonRider

BostonRider Bằng A4

ATT ôm xe đi họp ở NT 1 mình còn em ở nhà trốn nằng với cho con bú...em xin nhận 0,75 thôi...vậy anh ATt tới 1,25 UG lận = >60%

10. VDX

VDX Bằng A2

Sao lại nói xấu em? :(

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...