Tư vấn Hyosung Aquila GT650R EFI - sportbike của Motorock

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi immortel, 22/12/10.

1. thangmy

thangmy Bằng A2

có bro nào có xe chụp hình up lên cho anh em bình phẩm đi

2. dungtam

dungtam Tập Lái

Xe này em nghe nói cũng có vài bác bên đội Gia Định đi rồi đấy,
    Feedback là: Xe NÓNG khủng khiếp! (nghe đâu chạy trong phố có khi sôi cả nước làm mát)
    Bác nên lưu ý điều này để mua không phải ân hận nhé!

3. nguyenducq5

nguyenducq5 Bằng A2

Hình em nó đây........Xe chạy ngon lắm.....muốn cởi em nó....thì cứ tự tin....đừng nghe ai cả.....

4. briannic

briannic Bằng A1

cao tốc của nước ngoài, chạy toàn 120 ko, bác nghĩ sao chạy 100. chưa hết, xem lại mấy bộ phim mỹ đi, vạch sơn ở đường cao tốc thường dài và khoảng cách giữa 2 vạch cũng dài, nhằm khi ở tốc độ cao tránh làm mỏi mắt tài xế, chứ vạch sơn ngắn như ở vn thì mắt tài xế .....:-B. Suy ra, tốc độ xe trong clip khá là thực tế, nếu bác thắc mắc cho rằng xe ko chạy được như thế, sao bác ko nghĩ các xe trong clip đã được đem lên dàn "đì nô" mà độ mã lực hết rồi.B-)

5. aku

aku Bằng A2

Hehe, bác quan sát vậy là chưa chính xác rồi

#55 aku, 5/4/12
    Sửa lần cuối: 6/5/12
  6. vuongtran2012

vuongtran2012 Tập Lái

Em cũng có ý định mua HYOSUNG GT650R các anh chạy rồi cho em ý kiến tham khảo với, về độ bền, nó có hay hư vặt không... em không nói so sánh với các hãng honda, hay yamaha...( vì các hãng này thì tên tuổi đã có từ lâu rồi ) ra mắt sắp được 2 năm rồi các anh chạy GT650 rồi cho nhận xét với ạ. Chứ trên diễn đàn em thấy nhiều anh bắt bệnh theo kiểu cảm nhận rồi chưa đi em này nhiều mà cũng chém rất nhiệt tình.
    Em không có ý so sánh này nọ nhưng lúc đầu honda việt nam ra mắt cũng vậy mà ai cũng cho là kém chất lượng hơn so với xe nhập oke kém hơn thật nhưng có mấy ai đi mãi 1 con xe đến lúc nó nát đâu ạ, nên em thấy xe việt nam rap cũng rất tốt.
    Mà hyosung GT650R là xe hàn quốc rap tại việt nam, là xe mới gia nhập thị trường chất lượng thế nào chắc chỉ có người đi rồi mới biết. Các anh chị chạy rồi cho em biết với về độ bền nó có được không ạ..

7. commandos12345

commandos12345 Bằng A2

Nhìn chung xe này không được đẹp lắm, nhưng bền, đúng với giá bán. Hơn đứt CF650 của bọn Tàu Khựa

8. nguyentrandung

nguyentrandung Tập Lái

Xe đẹp, bền, chạy rất bốc! Mình cũng đang chạy 1 em, số 2 bao lên tới 130km/h. Chưa bao h chạy tới số 4 và test max speed (mình đang làm A2, lúc nào có sẽ đi xa và test cho cả nhà)

Màu sơn zin hơi xấu tí, bỏ 2-3 tr làm lại sơn + tem là bao đẹp. Pô zin nghe hơi hiền, có thể vô 1 cây Yoshi bảo đảm nổ ko thua j Ducati!

Nói thật chứ tầm tiền 200tr (mua xe mới HQCN+ A2 lun), làm sao dám mơ đến mấy em 600cc của Honda hay Yamaha.

Trước khi mua, mình cũng research rất kĩ trên mạng rồi. Hyosung rất nổi tiếng ở các thị trường USA, Úc, UK. Mọi người cứ yên tâm về chất lượng hen. :91:

9. number0

number0 Bằng A3

:( Em chả dám là người đầu tiên khen bác
    :( Dù bác rất can đảm

#59 number0, 21/3/13
    Sửa lần cuối: 21/3/13
  10. supercub_cuibap

supercub_cuibap Bằng A4

mẫu 2013 nhìn thể thao hơn hẳn..dù ji 200tr cho HQCN chất lượng HQ cũng ko đến nỗi...:D

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...