Trợ giúp kỹ thuật Piaggio

Thảo luận trong 'Piaggio' bắt đầu bởi huy_bac_ty, 27/9/10.

1. EX_2011_GP

EX_2011_GP Bằng A2

Các Bác cho mình hỏi tí về vỏ LX125. Tình hình là nhỏ em nó chạy mà chống chân toàn nhón dù đã đi guốc cao rồi. Nay em nó lại bầu bì, không thể mang guốc cao nữa. Mình muốn thay 1 cặp vỏ mỏng để hạ độ cao xe xuống. Mong các Bác chỉ giáo phải thay loại nào, thông số gì, giá cả và nơi bán luôn. Mình mù tịt xe này mong các Bác tận tình giúp đỡ với, coi như là giúp đỡ cho mầm non đất nước vậy. Cảm ơn ạh!

#351 EX_2011_GP, 20/7/11
    Sửa lần cuối: 20/7/11
  2. n2n3

n2n3 Bằng A1

đi gọt bớt chiều cao của yên xe chứ đâu có vỏ nào mà nhỏ đâu bạn ??

3. khoaisua

khoaisua Tập Lái

Tình hình xe LX i.e bx mình lấy đc 2 tháng đi đc ~2000km ,khi ngừng đèn đỏ và bắt đầu tăng ga thì bị rung bần bật lên ,cứ như thế suốt từ hôm mua đến giờ mới để ý ,xe có chớn thì ko bị, có cách nào khắc phục ko để mình lên hãng nhờ trợ giúp ,thx các bác!

4. piaggio/vespa

piaggio/vespa Tập Lái

Dòng Piaggio này dù nó có hắt hơi sổ mũi thế nào thì tốt nhất các bác cứ mang qua hãng để kiểm tra xem sao. Chế độ bảo hành của Pi khắt khe lắm, nhỡ sẩy tay sau ko đc bảo hành thì toi. http://piaggio.com.vn/VN/He-thong-dai-ly.html . Các bác cứ vào đây xem chỗ nào tiện thì qua kiểm tra

5. tp.fairytail

tp.fairytail Tập Lái

Cần mua logo Vespa trước mặt nạ xe. Tình hình là thế này. em ở Huế. mới mua con Lx125 1 tháng. đi chợ. gửi xe ngoài. lúc đi ra thì bị thằng nào nó gỡ *** cái logo. tới cửa hàng mình mua nhờ đặt. mãi mà không có. bác nào biết chỗ nào bán không. mua hộ em 1 cái. giá cỡ bao nhiêu các bác. em xin cảm ơn
    tìm tất cả cửa hàng rồi mà không có. ai mua dùm cái

6. pascal

pascal Bằng A2

hãng báo giá bác bao nhiêu !?
    bác có chơi cánh này ko em cũng có luôn

7. tp.fairytail

tp.fairytail Tập Lái

em đã biết giá đâu bác. họ nói cũng rẻ thôi. mà chờ hoài không có. em lấy chắc cái logo thôi. cái cánh em không cần đâu. nhìn vào thấy sao sao ý. em chỉ thích nguyên bản thôi. bác lấy cho em rẻ rẻ nhé.

8. Viva viva

Viva viva Tập Lái

Bạn đem xe qua đại lý cho bảo dưỡng, hết ngay, chi phí khoảng 40-50k. Xe tay ga nào cũng có hiện tượng đó, cứ khoảng 2.000-3.000km sử dụng thì đem xe đi bảo dưỡng.
    Thân.

9. khoaisua

khoaisua Tập Lái

xe em còn bh 2 năm mà phải tốn tiền cho bão dưỡng hã bác ,sao pi làm kì dậy

10. kietngotuan00

kietngotuan00 Bằng A2

Cho em hỏi, dạo này xe đi e thấy cảm giác như giảm sóc sau bị gì ấy, qua đường vằn là y như là bánh sau bị trượt vậy, với lại chỗ cái chân chống đứng cũng kêu lên nữa, nghe rất khó chịu...cho em hỏi xe bị gì vậy...(chạy được hơn 500km rồi, vespa Sie)

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...