Raider Topic thắc mắc & Trao đỗi về dòng Raider Việt Nam

Thảo luận trong 'Suzuki' bắt đầu bởi Blood Elf, 13/1/14.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. minhtuongbh

minhtuongbh Bằng A2

chạy nhiu km mới thay bạn

2. ThaiLandHelmet

ThaiLandHelmet Bằng A4

2000-2500km thay 1 lần,mua bên đức phương phan văn trị giá 200k/bình

#1612 ThaiLandHelmet, 20/5/14
    Sửa lần cuối: 20/5/14
  3. nhoc47

nhoc47 Bằng A2

inbox số đt đi bạn, m hẹn bạn gì đó ở trên luôn

4. Takumi

Takumi Bằng A4

mặc dù tình yêu bé nhỏ đã ra đi,nhưng mình vẫn còn nhớ em nó lắm! Raider nếu thay bugi idirium vào chạy rất là phê và tiết kiệm dc 1 ít xăng,nhưng nhớ phải canh xăng lại nhé!! hơi bị bất ngờ vì sau 5 lần mở bugi ra kiểm tra xăng gió mới phát hiện dòng xe này phải canh ốc gió( bxc raider zin) tới hơn 4 vòng xả ra mới dc màu đỏ gạch(anh em khi lên bugi nhớ lưu ý nhé) dưới 4 vòng bảo đảm bugi trắng nhách vì thiếu xăng, trước đây nghe anh em chia sẻ dòng raider Thái và FX chỉ khoảng 2-2.5 vòng là oke,nhưng ko ngờ con Raider VN này phải từ 4 - 4.5 vòng mới đạt,

5. ThaiLandHelmet

ThaiLandHelmet Bằng A4

cứ yên tâm,bên kia sẽ ra 3 4 chiếc 1 lần luôn ,sdt mình ngay dưới chữ ký, mình nc bên đó rồi

6. alexi07

alexi07 Bằng A1

Vui vẻ văn nghệ thôi hả bác ? có gì hot không cho e theo ké với ? :D :D :D bữa giờ toàn chơi với Ex thần thánh ngán lắm òi

7. tam123456

tam123456 Bằng A1

Vừa mua bộ chống trộm dùng chíp .nó có 3 dây.1 dây nối đỏ sau ổ khóa,1 dây đen nối mass, còn 1 dây nối với dây kích, mà mình ko biết dây kích nó là dây nào.a e giúp mình với.hôm qua nối bậy bị cháy 1 cái cầu chì nên ko dám thử nữa.
    cám ơn a e nhiếu.

8. ThaiLandHelmet

ThaiLandHelmet Bằng A4

đang thu xếp để ae ra cafe giao lưu test chơi thôi,chủ yếu đam mê là chính :71:

9. shootgun

shootgun Bằng A1

Có ai lên gắp n cho raider chưa.có cái gắp dag trên ex đem wa k bít dc k..

10. lanhhuyet

lanhhuyet Tập Lái

Em đang nãn cái xe raider cua mình nhờ các bác tư vấn giúp.ko thì chỉ có nước bỏ của chạy lấy người.
    xe mua được 5 tháng định kỳ thay nhớt lọc gió đầy đủ. chạy 3000km chưa thay đồ đạc gi.chưa bao giờ kéolen6 90km/h vừa roda xong mà.lúc đầu chạy ko sao nhung giờ xe sinh bệnh rồi . Nó chay bình thường chậm cham tầm 30>60km/h tiếng máy gần chổ cuống pô cứ kiu lạch xạch cái kiểu như lên dốc đi ko chớn số cao.như kiểu chị em thường hay đi ấy.Ra chổ bán thì nó sau 1 hồi kiểm tra chẳng biết bẹnh gì nó đem xe ra tiệm 1 lúc nó chạy về bảo cai chổ tăng cam bị kẹt ko tự dộng chỉnh được .giờ chỉnh rồi đem xe về .em đem về vừa chạy vừa nghe nó vẫn kiu như củ>>thợ của suzuki kỷ thuật cao huuuu.quyết định đem ra tiệm chổ thường hay độ xe canh chỉnh xe kiểng >>>xe của anh nó kiu đồng tiền cách khắc phục mua đồ thái về thay ko bung đầu mài đồng tiền.xe mới mua bung đầu nãn quá.cáchnua bán xe (xe cua thang em em cung mới bán lỗ 15 chai).Hậu quả của tiếng kiu lạch xạch đó là xe mất hậu chạy ko qua nổi 100km/h .chạy ko bỏ được thằng AB .Xe 150cc mà chán kinh hồn em chưa thay pxl bởi vì ở chổ em ko có người làm thay đồ vào máy thằng hảng nó lại đổ thừa thay đổi kết cấu >xe hư ko bảo hành.Mấy bác tư vấn giúp em với em cảm ơn nhìu

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...