Sirius Topic hỏi đáp về các dòng Sirius phần 8

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi khaihuyenthu, 10/10/13.

1. haunguyen

haunguyen Bằng A3

Bóng philip thì bạn mình nó xài...nó thấy nản luôn kìa..đc cái bám đường nhựa đen. Mình thì hư 1 cái ỏsram 90% rồi(đứt tim cos..do xài nhiều haha)
    H thì đang xài 110% 300k đó bạn rất hài lòng luôn..sáng trắng. Nóng choá thì ăn thua j?..tất nhiên là nó nóng gấp đôi bóng zin..nhưng mình chạy 3-4 năm rồi mà choá có bị j đâu. Sạc thì mua sạc ati 110k(đừng mua trong hãng nó chém) đúng zin,đúng stc + 2 cục rơle nữa là ok.

2. nmnntyn

nmnntyn Bằng A1

2 cục rơle là gì vậy bác, mua ở đâu thế

3. Windowslonely

Windowslonely Bằng A1

ae cho mình hỏi hiện mình đang mua 2 cái đèn led, có 4 bóng led nhỏ trong 1 chụp, tổng cộng 8 đền led, dùng đễ làm demi, nhưng mà mình ko bik nó bao nhiu wát (W) một bóng 4 led,
    và cho mình hỏi là mình muốn nó cháy yếu hơn thì bắt thêm gì nữa, Thanks !

đây là hình của ẽm

4. sjrius72

sjrius72 Tập Lái

có bác nào mua cái bao tay của Si Fi 2014 chưa. cho e hỏi giá rổ thế nào vậy

5. haunguyen

haunguyen Bằng A3

Rơle 4 chân...mua loại cho xenon cũng đc. Xài role nó mới sáng hết công suất(kể cả bóng zin)

6. bancuamay

bancuamay Tập Lái

các bác cho e hỏi,các bác biết cửa hàng nào hạ phuộc trước của Si xuống không ạ,chỗ nào làm uy tín ấy ạ

7. nmnntyn

nmnntyn Bằng A1

Bác có hình của e nó không.e là dân mới nên chưa biết nhiều nên hỏi cũng hơi nhiều mong các bác giúp đỡ.

8. android

android Bằng A4

Mình thấy Philips với Osram như nhau mà, có gì đâu mà nản ta... hì hì :75: Philips đỡ nóng hơn Osram tí xíu. Còn bám đường hay không là do bóng bao nhiêu Kelvin thôi.

9. loving7u_nt

loving7u_nt Bằng A2

role thì mua ở tiệm điện hả máy pac'...sao dưới mình hỏi chẳng có đâu hết......

10. android

android Bằng A4

Mình đi bóng 55W, ko cần role gì hết, chỉ đi đường điện riêng cho bóng thôi :) Zin theo xe là bóng đèn sử dụng chung nguồn dây nâu với xi-nhan, đèn đồng hồ, đèn hậu. Còn mình thì cấp nguồn riêng từ bình bằng dây điện riêng cho nó là sáng hết công suất vô tư rồi :) Chứ như zin theo xe 1 sợi dây nhỏ xíu gánh nguyên dàn điện, gánh thêm cái bóng tới 55W thì tội nghiệp nó quá :D Câu 1 sợi dây riêng cho nó là OK thôi.
    Mới đi từ SG-Bảo Lộc, 200km, thời gian 6 tiếng, đi đêm nên mở đèn liên tục, trời sáng vẫn mở đèn, Bóng Philips X-treme Vision 55/60W. đèn luôn sáng mạnh hết công suất. ổn định, bình 5Ah luôn đầy điện.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...