Sirius Topic hỏi đáp về các dòng Sirius phần 8

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi khaihuyenthu, 10/10/13.

1. NhockBilly

NhockBilly Bằng A2

xe zin đi dây tăng áp NGK or coolwrie + bugi loai indirum ( 220k) thì phãi . có cãi thiện xăng hok mấy bạn, có nhẹ xe hok?

2. T I M B O

T I M B O Bằng A2

Bóng đèn sau nhiêu vậy ta :)

3. nmnntyn

nmnntyn Bằng A1

E mới bước vào độ xe nên còn chưa biết gì nhiều mong mấy anh giúp đỡ.e đang chạy con sirus daelim 50 e muốn làm cho nó chạy nhanh thêm một chút và bền thì phải làm những gì.hiện giờ nó chạy được tầm 75km/h

4. phicon1

phicon1 Bằng A2

mấy bạn cho mình hỏi cái mâm 18 cây ý. 1 đĩa trứoc giá tầm ntn nhỉ :D
    Màu Trắng ák

5. 24041993abc

24041993abc Tập Lái

Mấy Bác ơi chỉ em chỉnh lại cò xu-pap được hông ạ? Chi tiết chút nha mấy Bác. :65:

6. Suzukibutbi

Suzukibutbi Tập Lái

Ké box si chút.Em có con ju v đời đầu chạy còn phê lắm,có điều xe em vành nan thắng đùm giờ mốn lên vành mâm thắng đĩa thì phải thay những gì,e nghe nói lên đồ mới chính hãng thì mắc lắm tầm 4 củ,không biết còn phương án nào mà giá cả hợp lý các cụ tư vấn giùm em.bao gồm giá và địa chỉ mua.em ở hà nội.các các giúp e ạ.

7. sanKLB

sanKLB Bằng A2

Tình hình ớn zin rồi muốn lên trái. cũng đôi lúc đi xa NTrang-SG. định lên trái 54 zên chik. ae tư vấn dùm chút. nên lên 54 zên chik hay 58 zên zin. và độ bền của cái nào tốt hơn. và có tốc độ.

8. siemens

siemens Bằng A4

mấy anh chị cho em hỏi chút. xe em leo dốc khi vào số hoặc trả số thì có hiện tượng dựt dựt ở tua đầu. ngâm ga 1 tí thì hết. như vậy là bị sao ạ. e đang nghĩ là do sên trùng hoặc do sên cam nó dãn hết rồi. ai biết giúp e xíu ^^" quên nữa xe e đi ~ 50k km rồi

9. Churu94

Churu94 Bằng A1

mấy bác cho em hỏi tem chế MX ở quanh quanh phạm văn hai có chỗ nào uy tín ko ạ

10. chomdua

chomdua Bằng A1

AE cho mình hỏi sirius 50cc hiệu smile máy sufat thì gắn bình xăng con nào để cho chạy mạnh máy vậy?

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...