Sirius Topic hỏi đáp về các dòng Sirius phần 8

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi khaihuyenthu, 10/10/13.

1. xgame_qn

xgame_qn Bằng A2

ai có đồ chơi dành cho si để lại cho mình nha

2. StylishEdition

StylishEdition Bằng A2

các bác cho em hỏi xíu. chả là con Luvias của Gấu hôm nay em kiểm tra nhớt Lap thì thấy bị sủi bọt trắng . độ nhớt thử bằng tay thì thấy bình thường . Nhớt Lap mới thay được 1800 Km thôi . có phải thay nhớt mới ko các bác ? xe em ko lội nước hay ngập lụt gì cả . từ trước đến giờ toàn chạy xe số . nên cái khoản về xe ga mù tịt quá . Mod thông cảm . em cũng là mem Si nhưng bữa nay hỏi ngoài lề xíu . :103:

3. kuteboy_06

kuteboy_06 Bằng A2

ai thay sên cam rồi cho mình hỏi nha.. sên cam của si mua trog hãng là loại DID hay KMC? trong hãng giá bao nhiêu ạ? thay sên cam r mình can thay j nữa hay chỉ cọng sên thôi.. thank ae

4. typhu123aaa

typhu123aaa Bằng A4

phao xăng si nhiêu mọi người nhỉ???/:75:

5. 3t_drthanh

3t_drthanh Bằng A3

như bạn nói mình ra tiệm mua 20k sơn đen chống cháy về sơn lại là đc pk.
    nếu đem cây dên zin đi đôn or chích thì mình nghĩ k bền bằng dên zin đc.
    p/s: mình mới hỏi a thợ lên dên Tau thì phải rớt mặt pittong vì đầu pittong lú lên khoảng 4mm và lên cặp xuppap lớn. mà mình k biết pittong rớt mặt nv có bền k.

6. quangvuhee

quangvuhee Bằng A1

Xe mình chỉ lên IC không hãm tua và Bugi Idrium mà dạo này hay hụp xăng khi đi số thấp. Canh chỉnh lại xăng gió các loại rồi vẫn bị. Có phải là do bxc bẩn nên xăng xuống không đều không mọi người? Lọc gió zin mới thay trong hãng ra luôn.

7. nguyenphuduc93

nguyenphuduc93 Bằng A2

lên dên tau mạnh bao nhiêu đâu bạn dên tau sao bốc bằng dên si dên si dên búa tầm dục nó mạnh hơn.hình như tay dên tau nó dài hơn si nên phải dớt mặt pitong để hok đụng đầu thôi còn lên dên ex vẫn được dớt má dên thay tay dên nữa lỗ ắc dên ex tới 14 còn si 13 nếu đi dên ex thì xài trái ex hay lx đó ắc 14.đi dên zin của si là tốt nhất hok thì xoáy trái wawe 54 đi nhẹ được rồi.không lấy dên si dem đôn 2ly chạy bao nhẹ chạy không phá nhớt nhao đầy đủ bền như zin :75:

8. Kid_Sonic1412

Kid_Sonic1412 Bằng A4

Mấy bác cho em hỏi rỗ Inox ở đâu bán vậy?
    Em đang có ý định mua rỗ Inox về độ gắn cho Si RC. Nhờ anh em chỉ chỗ giúp. Tìm hoài mà không thấy. Em đi đường thấy mấy chiếc Wave gắn đẹp nên có ý định làm thử trên Si Rc.
    thanks all

9. il_principe39

il_principe39 Bằng A2

100k chẵn mình mua cách đây cũng 2 tháng :75:

10. duybmt041293

duybmt041293 Bằng A2

thì như bạn nói đường nào không phải xử lý cái đầu bò.đã đụng cái đâu bò mà vẫn dên zin như bạn nói là xài dên tau nó cũng đâu to lớn hơn dên si bao nhiêu đâu mà vẫn phải cắt pisong rồi supap lớn.thay vậy bạn để cây dên si chích nhẹ thôi trái vẫn phải cắt 2 bạc supap lớn.bạn thử so sánh thử làm như vậy cái nào đáng hơn.

#1590 duybmt041293, 5/3/14
    Sửa lần cuối: 5/3/14
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...