Sirius Topic hỏi đáp về các dòng Sirius phần 8

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi khaihuyenthu, 10/10/13.

1. haunguyen

haunguyen Bằng A3

Cái đĩa bạn bị sọc rồi á. Mài lại là ok.

2. hieuvanvan

hieuvanvan Tập Lái

t ở HN có 1 e si Fi. t muốn mua 1 cản sau(tay xách) xe ju 2010 (đời mới).ae chỉ giáo giúp mua ở đâu và giá cả ntn...Xin chân thành cảm ơn!!!!!!!!!!!!!

3. Churu94

Churu94 Bằng A1

mấy bác cho em xin cái bảng giá phụ tùng zin của sirius dc ko ạ. mấy cái như dàn áo bửng trong vs thân sau á. vs nguyên chụm đèn trước luôn. cho em hỏi luôn làm đĩa sau thì bình dầu nó để ở đâu?? giá của dây dầu morin vs rcb ra sao. tks các bác.:102:

4. StormSirius

StormSirius Tập Lái

Em tháo bugi ra coi chỗ cái ren bị dính nhớt lun, còn đầu bugi không có vậy có sa0 ko ạ :135:

5. CuHuy6688

CuHuy6688 Bằng A4

Có bạn nào ở Bến Ninh Kiều Cần thơ k nhĩ,bữa nào giao thông với mình cái nhờ :))

6. cuong_bt71

cuong_bt71 Tập Lái

Xe mình mới xoay suppap với thay bộ bac hãng sao mà vẩn nghe tiếng supap bị roc dậy mấy bạn(khi lên ga đột ngột nó kiêu cọc cọc ). Ban nào biết thi chỉ mình với chứ khó chiu wá. Zoi lai minh cung moi vua làm nồi xe lại rồi mà bây giờ sao thấy xe nó bị ỳ ỳ sao đó xe mất trớn mà lên ga lớn nó hụp hụp sao đó , ko biết là bi yếu dàn hơi hay là bị nồi nửa. Bạn nào biết thì giúp với

7. NhoEmSi

NhoEmSi Bằng A1

ae cho mình hỏi. xe mình đang đi thắng đùm, bánh căm. bi giờ muốn lên cho em nó cặp đĩa thì tốn bao nhiêu lúa ạ, và làm ở đâu thì uy tín, tks ae nhìu.

8. ken_nt3928

ken_nt3928 Tập Lái

máy anh cho em hỏi si rc em mơi 2000 km nên thay nhớt loại gì cho bốc vậy...

9. ken_nt3928

ken_nt3928 Tập Lái

thêm 1 câu nữa đầu si em bị bung hở ra ai có cách chữa bệnh giúp em với...chạy vào ổ gà no kêu lụp cụp nghe ghê quá

10. khaihuyenthu

khaihuyenthu Bằng A4

2 đầu điện cực khô ráo, màu đỏ gạch hoặc vàng cam là ok, cái ren nó phải đóng muội than, xe nào chả thế.
    lạy thánh, nghĩ sao mà phán xanh rờn thế ông, nhớt trong xe là 1 hệ thống khép kín, nếu dư thì chỉ có tràn ra buồng đốt thôi chứ làm gì mà lên tới lọc gió, ông nhìn chiếc xe ông coi nó bắn ra đường nào? bộ cái đầu bò có lỗ hay gì mà bắn :v
    xe t đổ gần 1 lít chạy 1k km còn chưa bắn, nhớt k hao, kim thăm cao hơn 1 phân đây nè, đâu mà dễ dư, tràn vậy. ông coi xe bên 26 toàn xài shell đổ 1 lít k., đừng nói vs t là xe độ nên dung tích chứa nhớt cao hơn nghen :v đâu có ai đụng chạm móc khoét gì tới cái lốc nồi chứa nhớt :v
    p.s: hay là ý ông nhớt nó qua cái co xăng, qua bxc lên tới lọc, vì nó là đường thông duy nhất, vậy thì xin nhận của t 1 lạy =))

#1430 khaihuyenthu, 13/2/14
    Sửa lần cuối: 13/2/14
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...