Sirius Topic hỏi đáp về các dòng sirius phần 7

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi phatmk, 30/3/13.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. vinh_lai2001

vinh_lai2001 Bằng A4

vote cho cái Nồi mới thôi! làm xong, cứ như xe mới mua vậy ak!
    hizzzzz
    nhớ thay luôn mấy phím sắt luôn !

2. thanhhaj19

thanhhaj19 Bằng A1

Vậy. Là mua cục chớp về thay là được hay phải câu gì k bác

3. tipr0123

tipr0123 Bằng A2

Thk bác nhiều...tuy hơi nhiều nhưng rất chi tiết...xe chạy cũng 30k km rồi...NSD thì mình cứ 15k km là thay rồi....chắc cũng đem làm lại nồi lun...À cho mình hỏi câu nữa là.....dán bố 3 càn ngoài tiệm có ngon ko cậu....

4. heo0100

heo0100 Bằng A1

Nòng Nhôm , vậy muốn gắn pô si vào thì phải cắt cổ pô đi hay cắt cái ống gì gì đó gần ống pô hả a

5. mtsh13

mtsh13 Tập Lái

xe em mới mua đc 20 ngày, đi đc 1k2 km rồi, xe chạy tốc độ khoảng 55-60km trở lên là cái đầu nó lắc lắc (lái 1 tay giữ chặt và 2 tay giữ nhẹ), thế có vấn đề gì ko ạ?

6. heo0100

heo0100 Bằng A1

Ae cho hỏi xe em lúc tăng ga cái nhông với xích nó cứ kêu rè rè là bị cái gí vậy ?

7. khaihuyenthu

khaihuyenthu Bằng A4

^^ qua khoang vài km thì nhẹ lại, mà mát máy + vs êm thì đừng hỏi =)) chỉ thiếu điều đem so vs mấy thằng full tổng hợp @@
    ukm tùy tiệm nó bảo minh thay luon, tùy tiệm k, cũng k bi nhiêu thôi đã thay thì thay lun
    30k là làm được r, k phải lăn tăn nữa
    dán bố 3 càng thì phải tùy bạn lựa cái tiệm nó uy tín chút, chứ nói "bố 3 càng tốt" chỉ mang tính tương đối.
    cái nồi sau thì toàn thay đồ mới của hãng nên k có gì để bàn. Quan trọng là nồi trước, tiệm nó canh chỉnh tốt là thật sự dán bố tốt cho bạn, lựa mấy tiệm lớn có máy móc nhiều mà làm @@. Phải bạn ở gần đây, hoặc tp hcm thì mình tư vấn cho bạn mấy tiệm uy tín được

#987 khaihuyenthu, 23/5/13
    Sửa lần cuối: 23/5/13
  8. kidnonelove109

kidnonelove109 Bằng A2

có bác nào gắn cam 5.5 bên 26 rồi cho em biết cảm giác cái. nên gắn hay không? có khó chạy không?

9. thanhnghia

thanhnghia Bằng A2

xe ra khói trắng vào buổi sáng,bật máy nổ máy thì ra khói,đi 1 chập là không ra nữa,chỉ buổi sáng mới ra thôi,có phải bị hở bạc không

10. phatmk

phatmk Bằng A4

phải câu dây nữa . ra ngoài tiệm bảo ngta câu bóp thắng trước kêu thôi
    bạn mua về . đập dẹp cái đầu ống đó . hàn bít lại luôn . lúc muốn bán cây pô thì cưa cái phần hàn đó ra dể bán hơn . à mà xe bạn chọt hay nòng zin zậy . :( . đang muốn tìm cái nòng nhôm số 49 mà chả bít đi đâu tìm

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...