Sirius Topic hỏi đáp về các dòng sirius phần 7

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi phatmk, 30/3/13.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. thanhnghia

thanhnghia Bằng A2

người ta không biết thì mới lên đây hỏi,nếu biết rồi thì không hỏi đâu,bạn thấy tl được thì tl không thì thôi,có cần phải nói đá xoáy không.Chưa biết trình độ tới đâu mà có vẻ lên mặt:92:

2. khaihuyenthu

khaihuyenthu Bằng A4

chắc tại lời lẽ mình hơi thô nên nghe nặng nề, sr nhé ;))
    nếu xe bạn dên + trái zin thì cam 6,5 lớn quá, k phải càng lớn càng mạnh đâu bạn
    còn vụ dàn lửa, "nếu dên zin trái zin" thì mình nói thật khuyên bạn k nên lên trừ khi muốn đẹp, đó là nói về dây tăng áp
    ic bạn nên đi banjing hoặc JuR tháo xe, chứ ic wave + monbin wave như bạn nói mình k bít có tác dụng gì nữa :D riêng mình chưa thấy ai độ cho si
    ahbp hả bạn? mình lên mặt ở đâu vậy bạn, đá xoay ở đâu vậy?
    có câu nào người ta hỏi mà mìh trả lời bậy hoặc tl "cũng như k" k?
    bạn có đọc kĩ bài của người ta k? hỏi những câu đã được giải đáp rất nhìu ở các trang + các phần trước, hoặc vô nghĩa..., ví dụ lên 5 lá là lên cái gì?.....
    đúng là "chưa bít trỉnh độ tới đâu mà có vẻ lên mặt" đó bạn
    mình thấy hình như bạn quá khích thì phải ;))
    p.s: kiến thức là vô tân k ai cái gì cũng biết, mình chưa bao h nghĩ là mình hay, giỏi hơn ai gì cả, chia sẽ kinh nghiệm nhau thôi, bản thân mình còn đi hỏi người khác dài dài.
    p.s: lời lẽ mình z đó, vui thì like k vui thì té, chẳng ảnh hưởng j đến nhau cả.

#522 khaihuyenthu, 25/4/13
    Sửa lần cuối: 25/4/13
  3. siemens

siemens Bằng A4

được rồi 2 bạn

4. nos72

nos72 Tập Lái

gắn cản ex 2010

các bác cho em hỏi gắn cản ex 2010 vào si như thế nào ạ, cưa mài đục khoét ntn ạ? và giá cái cản ex 2010 ngoài 3S là bao nhiêu ạ? Xin cám ơn các bác.

5. nhattran32

nhattran32 Tập Lái

Cám ơn bác đã nhiệt tình trả lời. Xe thì phải có trớn mới đi số 3,4 được chứ bác( e con trai mà)... Hì. Tiện thể bác cho em hỏi nếu làm lại như bác nói thì khoảng nhiêu? Em ở Thủ Đức. Thanks bác!

6. nhattran32

nhattran32 Tập Lái

Cám ơn bác! E thích dùng từ " Mới" ạ. Hì. Chắc e ra 3S cho nó làm lại quá. ^^

7. neolklk

neolklk Bằng A2

ko sao ca? dù sao cũng tk bạn, chắc về làm dên nhỏ wa'

8. thaytudiSH

thaytudiSH Bằng A4

Mình thấy có 1 ông ở box mua bán có bán bộ côn X1 có 2tr7 àk bộ đó là sao vậy bạn

9. nguyenphuduc93

nguyenphuduc93 Bằng A2

làm gì mà 2 bạn cải zữ vậy xe mình làm bài nhẹ 54 dên đôn đây vẫn đi cam 5ly5 đây mỗi tội kêu cò với thay cặp ốc cò là mệt thôi chứ đi xa vô tư :71:nếu trái trên 58 rồi nghỉ tới 6ly2 nha ae

10. ChenTsai

ChenTsai Bằng A2

Cho em có ý này tí, em vừa thay cổ inox size 32:92: k biết có vấn đề gì k các bro ?? Em thấy thay 32 vào đi khoảng 30km/h máy cực kỳ êm và bốc (số 3 êm, lên ga xe vọt. Số 4 lên ga máy vọt nhẹ, k gằn máy)
    Con Si của em bình thường đi khoảng 52km/l đường TP. Thay cổ inox vào thì test lại, dắt xe ra cây xăng gần nhà đổ 4.0 lít (xe hết xăng luôn nhé), đi đến khi dắt bộ thì được 238 km, nó được tận 59-60 km/ lít :83: , k có chỉnh chọt xăng gió gì hết nhá
    :105:

#530 ChenTsai, 25/4/13
    Sửa lần cuối: 25/4/13
Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...