Sirius Topic hỏi đáp về các dòng sirius phần 7

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi phatmk, 30/3/13.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. phatmk

phatmk Bằng A4

2 mẩu xe 2012 đều như nhau . trừ khi bạn mua xe đời 2k9 trở xuống mới thấy có khác biệt

2. liberty.city

liberty.city Tập Lái

khác biệt thế nào hả bạn.:79:
    mà cho mình hỏi tý mẫu sirus 2k12 này bây h yahama có sx tiếp nữa ko nhỉ,mình tầm táng 7 mới mua nhưng sơ đến lúc đó ko còn mẫu để chọn nữa :98:

3. trai_pmty

trai_pmty Bằng A1

Pô Ex 2011 thì đẹp, thoáng hơn pô 2010. Tuy nhiên nói không đủ lực thì hơi quá...chỉ bị mất hậu chút ít thôi. Quan trọng là xe bạn zin thì bạn đi pô 2010 hay 2011 gì cũng phải đi cổ pô zin. Nếu đi cổ inox thì cũng chỉ đi cổ size 21 (tức size zin). Cái ống nhỏ nhỏ đó ống EU, đi cổ con gì gì cũng đều bỏ được. Nhưng nên bịt lại cái đầu trên đừng để nước vô...................à vâng e đã hỉu. mún lên thì bô nào cũng như nhau... quan trọng là cổ bô.......... zin ...thak ae

#513 trai_pmty, 24/4/13
    Sửa lần cuối: 24/4/13
  4. khaihuyenthu

khaihuyenthu Bằng A4

cái đó mới ra chưa ai chế nhìu đâu bạn, hỏi vậy chưa ai bít đâu.
    theo mình thấy thì chỉ chế pas lại, chắc ra tiệm hàn cũng k nhiu tiền. dự là nhìn cái cụt cái dài k cân đối và "XẤU"
    sau này viết bài ở đâu thì tiếng việt có dấu giùm.
    p.s: 1 + 1 = 2.

#514 khaihuyenthu, 24/4/13
    Sửa lần cuối: 24/4/13
  5. khaihuyenthu

khaihuyenthu Bằng A4

mình với thằng bạn cũng đang đi 2 cặp RCB đen, mà cái chân vàng đậm vàng nhạt nè, k sao đâu bạn, quan trọng là nó êm + vừa ý là được r, Còn trường hợp khác là 1 trong 2 bạn mua nhầm hàng đểu, theo mình bít thì YSS bị làm nhái rất nhìu, chất lượng thì âm binh ko =="
    bạn ơi làm nồi 5 lá là làm gì z? si zin nồi 5 lá sẵn mà, bạn mới đổi từ honda qua hả =))
    cam 65 là cam gì vậy ==" cam zin có 4,9ly, cam độ thông thường là 5,5ly, chắc bạn gắn nhầm cây bưởi r quá =))
    ic + mobin wave nói riêng và đồ honda nói chung thì nói thật mình chưa thấy ai độ cho ya cả.
    xe bạn có xổ trái hay làm dên chưa?
    nếu chưa thì mấy cái trong dấu " " bạn kể gắn k có tác dụng gì nhìu đâu, nhất là dây tăng áp, gắn cho đẹp là chính

6. neolklk

neolklk Bằng A2

kinh nghiệm mình con yếu, bạn góp ý thì góp ý, chứ bạn nói thế giống khinh thường mình wa', mình nói cam 65 là 6.5 ly, gọi tắt là cam 65

7. hell.boy911

hell.boy911 Bằng A2

Bửng xe của mình bị gãy pass dưới gần chân+ nứt 2 đường, ko bik hàn lại được ko, hay phải mua cái mới hả các bác, e chỉ sợ mua cái mới thì nó đen tuyền, ko có tem. 1 bên tem 1bên ko tem coi kì chết :98:

8. il_principe39

il_principe39 Bằng A2

ra mấy tiệm hàn nhựa hàn đc lại mà bạn :D

9. phatmk

phatmk Bằng A4

tình hình si FI bán chậm như cá thối thế này thỳ còn sx si cũ dài dài . khác vài chi tiết nhỏ thôi bạn

10. sakareko

sakareko Bằng A2

trong hãng có bán mà bạn ? có tem đầy đũ lun chứ

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...