Sirius Topic hỏi đáp về các dòng sirius phần 7

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi phatmk, 30/3/13.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. TriNguyen94

TriNguyen94 Tập Lái

ae ơi cần giúp...xe mình hiện đang đi đc gần 30k rồi ,dạo này thấy xe cứ lì lì k còn đc như trước nữa,(xe zin chưa hề làm gì hết),mình k biết là do nguyên nhân gì,
    giờ phải làm gì để xe đi tốt trở lại...thanks ae nhiều.

2. phamhuuloc_ct

phamhuuloc_ct Bằng A2

cong trảng 3 hay không, thì lên xe chạy là biết ngay, cong trảng 3 là xe nó bê bê à, còn nếu thấy không bê, thì chạy tầm 40km/h rồi âm côn, buông tay thử xem có đi thẳng dc không, nếu xe bê thì mang ra thợ người ta kiểm tra, người ta chạy 1 vòng là biết có cong hay không

3. garung1024

garung1024 Bằng A2

vâng để tý test thử...nếu cong thì sửa ở đâu cậu...cho mình cái địa chỉ sửa uy tín với...tks

4. tieuphong

tieuphong Bằng A2

Ông khaihuyenthu có onl cho tui xin sdt vào tin nhắn cái nha.gửi tin cho ông ko ược.có chuyện gấp quáđ

5. wesker07

wesker07 Bằng A2

Đi phuộc RCB có nên tăng lên ko nhỉ @@,mới gắn thấy nó mềm quá @@

6. tieuphong

tieuphong Bằng A2

Cũng tùy thuộc vào bạn có thường xuyên chở nặng ko nữa chứ !êm thì tốt chứ có sao đâu bạn.êm mà khi nhún ko bị đụng lò so hay thốn ty thì cứ quất thý !!!

7. wesker07

wesker07 Bằng A2

xe mình đi căm,tại thấy bình thường cái đầu xe nó đã hơi nhẹ rùi,giờ phuộc mềm nên trọng tâm nó càng dồn về sau
    cũng tính hạ phuộc trước nhưng mà sợ ngồi mỗi lưng với nhìn hơi kỳ (mình 1m7) :(

8. tieuphong

tieuphong Bằng A2

Nếu vậy thì bạn đi hạ phuộc đi.hạ 2 cm là ok rùi.mình cũng 1m7 nè,hạ xong đi thấy xe đầm và sương hơn đó bạn,có bị mỏi lưng gì đâu nhỉ.lúc trước có rủ thằng bạn đem 2 chiếc si đi hạ phuộc,nhưng nó ko đi,sau khi mình hạ về,nhìn 2 chiếc chạy song song nó kêu nhìn xe mình đẹp hơn và nó đi hạ luôn :))

9. g0ld29

g0ld29 Tập Lái

Xin chào các ae trên biker .
    Cho em hỏi 1 vấn đề là khi chiều qua em đi lắp cặp phuộc racking boy . Khi chạy đến những chỗ ổ gà hay đường xấu thì phuộc có kêu sịt sịt .
    Như thế có bị làm sao k ạ ?
    Em xin chân thành c.ơn nhiều . :):)

10. anhtaiqb

anhtaiqb Tập Lái

tình hình là em có con sir đời đầu, bây giờ muốn đưa gác chân lên trên cho giống xì po thì bắt pat ở đâu vậy các bác???

tổng chi phí cho cả công bắt và tiền mua gác chân tầm bao nhiêu vậy, nên xài loại gác chân nào(các bác tư vấn giùm em)??

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...