Sirius Topic hỏi đáp về các dòng sirius phần 7

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi phatmk, 30/3/13.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. duybmt041293

duybmt041293 Bằng A2

xe bạn mới làm nồi mà đã đi cam độ chưa hay vẫn cam zin.nếu mới làm nồi không thôi thì để im bình ex 2010 đi bạn.khi nào bạn vô cam hay sổ trái thì lúc đó hãy lên bình khác vì giờ bạn lên thì cũng không cải thiện hơn bao nhiêu đâu, theo mình nghĩ là vậy.nhưng nếu bạn thích thì nhích thôi :))

2. phamhuuloc_ct

phamhuuloc_ct Bằng A2

có bác nào gắn ốp pô no sx cho em hỏi cái, yamaha nó bán đồ kiểu gì mà mua ốp pô, với cái miệng nhựa bên ngoài, hỏi nó long đền để bắt cái miếng nhựa vô miếng inox mà nó bảo chả có bán, thế thì gắn bằng niềm tin à, bó tay luôn, đành ngậm ngùi về chơi hàn mũ, hàn nó dính vô miếng inox luôn, úc chế dã man, mấy bác nào gắn rồi có bị giống em không, và cho em hỏi các bác có phải hàn thêm pát pô không, em định đi hàn thêm pát để gắn, mà không biết có còn cách nào khỏi phải hàn không ạ

#2982 phamhuuloc_ct, 4/10/13
    Sửa lần cuối: 4/10/13
  3. kimnguu1205

kimnguu1205 Bằng A2

ko bjk nó lợi xăng hơn bxc2010 không nửa . còn độ bốc chắc ngang hả. đề có hậu cũng có lun ak.

4. flyno1

flyno1 Bằng A1

các bác cho e hỏi con si của e mới mua đi được 700km,e đổ 50k xăng 95 đi đuơng hà nôi đc 90km thì có tốn xăng quá không.Với lại con si của e có bệnh này,e có hỏi vài lần rồi nên hỏi lai lần nữa cho chắc.Khi đang đi mà giảm ga hoặc tăng ga thì có tiếng cạch phát ra,hoặc vặn tay ga lên xuông liên tục thì xe kêu cạch cạch.Không biết có phải hiện tượng bình thường k va liên quan gì tới trùng xích không

5. doctorloc

doctorloc Bằng A4

cũng hơi hao đó .... tiếng cạch do sên đánh vào carte nên phát ra tiếng đó .... tăng sên thêm xíu nữa OK

6. poohbear

poohbear Bằng A2

Xe mới mua mà sao kì vậy nè... bạn chạy hết rodai rùi ra hãng bảo trì định kỳ nói nhân viên xem xe mới mà, thường A95 đỏ 50K thì 2l mà chạy được 90Km thì hao, xe mình chạy được hơn 40K km rùi mà 2l được hơn 120Km (chạy mức 40km/h - 60km/h ko ép ga nẹt pô gì)

7. thanhnghia

thanhnghia Bằng A2

ae si club có ai bán mâm rcb 18 màu đen,loại 1 thì nói mình nha :)

8. phamhuuloc_ct

phamhuuloc_ct Bằng A2

xe bác không bằng xe em rồi, xe em 1 lít dc tầm 63-65km cơ, hihi

9. flyno1

flyno1 Bằng A1

xe mình đi đường hà nôi,mình đi 2 người mà toàn tắc đường đi 20-30km/h không ak

10. phamhuuloc_ct

phamhuuloc_ct Bằng A2

quá hao xăng rồi bác ạ, sirius trung bình là 55km/lit, ai đi kĩ và canh xăng gió tốt thì tầm 60km, như xe mình đây, đi đàng hoàng 40-60 km/h thì 63-65km/lit đấy, bạn có đi canh xăng gió lại chưa, thường rodai xong thì canh lại luôn 1 thể, còn vấn đề xe phát ra tiếng cạch khi lên xuống ga đột ngột thì bình thường, không có vấn đề gì đâu, do cơ chế của máy nó thế, tăng sên thường xuyên cho sên đừng đập vào carte và gắp là ok rồi

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...