Sirius Topic hỏi đáp về các dòng sirius phần 7

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi phatmk, 30/3/13.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. poohbear

poohbear Bằng A2

xem lại đầu trang về giá các loại nhớt cho xe, còn về thông số thì 800ml ngoài lốc cũng có sẵn. xe mới thì xài nhớt hãng roda xong rồi thì mún nhớt nào đi nhớt đó

2. phamhuuloc_ct

phamhuuloc_ct Bằng A2

có nóng máy không bạn, mình đổ thử castrol active mà nóng quá, thằng này 20w40, còn ax5 hình như là 15w40 phải không ạ

3. ApoloGjze

ApoloGjze Bằng A1

ae cho mình hỏi , mình định lên full 110 , IC banjng+cam+nồi+bx ex,po ex , nếu như vậy thì po ex nên mở cổ size bao nhiêu ,mình nghe nói đi size 21 mà có đủ lực máy để đi không hay là đi cổ 27 .....

4. Churu94

Churu94 Bằng A1

mấy bác cho mình hỏi mình muốn lên 1 cục ic banjing +1 cái bugi iridium thì mua ở đâu và giá bao nhiêu ? nếu có bao lắp luôn thì tốt wa' :117:

5. tihon2103

tihon2103 Tập Lái

Có ai đã lên tem FI trong hãng cho đời 2012 chưa? Hãng có dán cho mình hok thế? Mua về dán xấu quá, tróc hết trơn.

6. tieuphong

tieuphong Bằng A2

Ủa bạn cho hỏi,trong hãng ra team sirius Fi rùi hả,giá nhiêu trọn bộ thế ?
    P/s: bạn dán thế nào mà tróc,theo mình biy là team zin của hãng,keo rất tốt.

7. anhtaiqb

anhtaiqb Tập Lái

Tình hình là xách xác con xe cũ mèm này đi độ

Tiền bạc thì chưa có nhiều nên mới thay bộ nhông sên cho em nó thôi...

Nhìn sơ qua thì cũng đc, nhưng mà do mới chơi xe nên kiến thức còn ít, nhờ các bác chỉ giùm em vài chỗ sơn xe và dán xe quanh quận 1-3 giá cả phải chăng

Các bác cho em hỏi, đầu xe với đèn như thế này thì nên mod thêm gì cho đẹp...
    đầu xe như lày:

em dự kiếm mấy tấm sắt cắt hình lửa rồi bắt vít lên đầu xe (phía trên đèn pha)

nhưng ko biết chỗ nào có bán loại này ko

Còn đèn thì các bác tư vấn giúp em, thay loại nào cũng đèn vàng (em ko thích màu đèn xenon xanh ợ

Còn phần hộp nhông thì nó màu đen, phần gác chân với khung lại màu bạc cũ (như hình)

các bác có cao kiến sơn như nào ko ạ ( cho em xin cái địa chỉ sơn luôn, chỗ nào giá tốt rẽ xíu, gần quận 1-3 càng tốt ạ)

Còn phần hộp số ko biết có đồ gì thay được mấy cái khung bảo vệ bằng sắt đấy ko nhỉ (cho em địa chỉ và giá luôn :x)

8. T I M B O

T I M B O Bằng A2

Của bạn nào ở trang đầu nè. Nhìn đẹp thật không biết ở đâu bán

9. tieuphong

tieuphong Bằng A2

Tks bạn.nhưng team này là team chế mà,xe mình cũng đang đi bộ team này,nhưng nhìn ko thích lắm.chờ 3s ra bộ team Fi zin mà lâ wá,thấy bạn kia nói team Fi của hãng dán tróc gì đó,nên hỏi coi ra chưa.có gì mai chạy ra hãng hỏi cũng được.hehe

10. tihon2103

tihon2103 Tập Lái

Cái này là mình mua tem zin của hãng về tự dán. Lau nhẹ thì không sao, mạnh tay là bong ngay. Không như trong hãng dán, rất cứng.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...