Sirius Topic hỏi đáp về các dòng sirius phần 7

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi phatmk, 30/3/13.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. nhanlovemanh

nhanlovemanh Bằng A1

:)) vậy là vô tình xe mình độc quyền rồi hả mod. CLD tức là Cù Lao Dung huyện mình đang sống ấy. để mai đi học zìa mình chụp đưa lên cho ae chém :)

#2541 nhanlovemanh, 29/8/13
    Sửa lần cuối: 29/8/13
  2. loclocloc1

loclocloc1 Bằng A2

bô ex hàng fake là thế nào hả các bác? hàng nhái hả? nó khác thế nào với bô chính hảng?
    bô zin si có cái ống nhỏ gần cổ bô còn bô ex thì k có thế cách gắn bô ex thế nào? chế cháo gì không?

3. zNCmG2xJLRQ8V

zNCmG2xJLRQ8V Tập Lái

Cám ơn bro nhiều. Để mình thử xem sao.

4. zNCmG2xJLRQ8V

zNCmG2xJLRQ8V Tập Lái

Cám ơn bro nhiều. Máy còn ngon bro ơi. Hihi, chắc ra hãng bảo dưỡng thôi.

5. kutivina93

kutivina93 Bằng A2

topic hay luu khi cần :D

6. duybmt041293

duybmt041293 Bằng A2

cũng bình thường thôi bạn.đừng nghĩ không phải đồ zin của xe là không bền nha bạn.quan trọng là do cách sử dụng của bạn là chính nữa.mình cũng đang đi cam 6ly mà thấy cũng ok lắm.

7. xindunghonem

xindunghonem Tập Lái

mình định thay vỏ không ruột thấy ae kêu lên maxis daimond mà không thấy sạp nào bán .ae biết ở đâu bán vỏ Maxis uy tín giới thiễu mình với.Mình thấy bện Thiện Nhẫn có bán vỏ Maxio không biết ae nào sử dụng chưa cho mình tí ý kiến với .thank ae

8. sjrius72

sjrius72 Tập Lái

ae nào ở Hà Nội cho mình hỏi chỗ nào thay bộ nhông xích D.I.D vậy. mình ở ngã tư sở

9. StylishEdition

StylishEdition Bằng A2

Em có việc ngoài lề xin mạn phép chủ BOx muốn hỏi anh em tí. nhà em đang định sắm con xe ga cho vợ. đang phân vân giữa Vision và Luvias FI . các bác bảo chọn em nào hơn . vừa chạy qua 2 box Vision và Lu rùi. thấy em nào cũng có lỗi . hoa hết cả mắt . thôi quay về box Si yêu dầu nhà ta hỏi vậy . mà các bác bảo cố lấy Air Blade 40tr có đáng tiền ko ? vì thời buổi này vẫn đang thắt chặt hầu bao bác ợ .

#2549 StylishEdition, 30/8/13
    Sửa lần cuối: 30/8/13
  10. siemens

siemens Bằng A4

đến Đức Phương hay tìm những sạp chuyên lốp xe trên biker thử xem bác, các shạp ấy có đăng ký ở các mục lớn trên diễn đàn í

chơi luôn thể loại này: làm luvias đi bác, vk ck nhà bác ai đi cũng hợp, dọn nhẹ cho vk và dán cái logo biker vào là ổn luôn, Vi mình thấy nó dành cho lứa tầm u30 trở lên đi thì hợp. AB cũng được.

#2550 siemens, 30/8/13
    Sửa lần cuối: 30/8/13
Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...