Sirius Topic hỏi đáp về các dòng sirius phần 7

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi phatmk, 30/3/13.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. quaytaygiuadem

quaytaygiuadem Bằng A1

Tks bạn nha..mình đã làm xong :85:

2. shiren

shiren Bằng A1

mấy bạn cho mình hỏi xe mình là xe zin, giờ muốn làm cho nhẹ xe mà vãn giữ zin thì nên làm những gì vậy mấy bạn, mình thấy bên 26 team có bài dành cho xe zin gồm: làm lại nồi,thay cam độ 5.5 thì phải và mở tua ic thì xe nhẹ hơn nhiều không và xăng có tốn hơn zin ko mấy bạn,mình cảm ơn.

3. NhockBilly

NhockBilly Bằng A2

bạn gì đó ê. bạn mua ỡ hãng ya quận mấy . mình ra 4 hãng ya gần nhà. hok hãng nào có hết @@

4. tieuphong

tieuphong Bằng A2

I am sorry.bạn hiểu sai vấn đề rùi.cái 9 mình muốn hỏi ở đây là tiệm nào ở HCM làm inox tốt và đẹp và giá cả.và mức độ hao xăng có đáng kể khi đi cổ thoáng ko.Vì xe mình trước giờ chỉ dọn kiểng.và là sinh viên mới vào sài gòn sống ko bao lâu.cũng ko rành đường xá cũng như là tiệm :(

5. quaytaygiuadem

quaytaygiuadem Bằng A1

Mấy pro cho em hỏi là..xe em NSD còn mới h em mới cho sợ sên vàng vàng chút mà k bít có loại bình xịt nào k..pro nào bít chỉ dùm em...chai loại nào và bán ở đâu giá cả sao: em kủm ơn trước.

6. khaihuyenthu

khaihuyenthu Bằng A4

thường thì mở cổ mà chạy bình thường thì cũng như zin thôi, có hao thì hơn tầm 2 3 km/ lít chứ k nhìu. Thường thì Thái Ròm mở co pô nhìu
    bạn nói hơi khó hỉu, thường thì xịt sên là motul chain lube, top1 chain lube, giá tốt thì có quily moly hoặc ht99, các sạp trên biker có bán nhìu lắm đo, chỗ nào gần thì bạn mua.
    còn phần mình tô vàng là mình k hỉu rõ ý bạn là gì =="

7. khaihuyenthu

khaihuyenthu Bằng A4

khuyên bạn k nên lên cam độ ở 26, ykr nên mình k nói lý do. còn lại thì được

8. leeshjn

leeshjn Tập Lái

anh em cho hỏi , cách gắn carte X1 với , e mua về rùi mà sao thấy nó không khớp vậy ??

với lại con ốc sau không có răng làm sao vặn nó vào được .

#1748 leeshjn, 10/7/13
    Sửa lần cuối: 10/7/13
  9. quaytaygiuadem

quaytaygiuadem Bằng A1

Ý mình là bình xịt cho sợ sên có màu vàng mà k phải thay sợ sên vàng.do nsd mình còn mới.bạn bít chỉ dùm mình..hihi

#1749 quaytaygiuadem, 10/7/13
    Sửa lần cuối: 10/7/13
  10. siemens

siemens Bằng A4

ra mua ATM loại A400 - đẹp ngay bác =)) đi vài bữa nó tróc hết. xịt thì xịt mặt ngoài thôi. coi cái chỗ nào ko tiếp xúc thì xịt :D

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...