Sirius Topic hỏi đáp về các dòng sirius phần 7

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi phatmk, 30/3/13.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. mtruong

mtruong Tập Lái

mấy bác cho e hỏi mặt nạ + rỗ spark nano ở đâu bán thế giá cã ra sao e tks trước ạ inbox dùm e nha :85:

2. kidnonelove109

kidnonelove109 Bằng A2

ae cho hỏi là con cóc côngtermet của exciter có gắn vừa sirius không? tại đi mâm x1r cóc sirius phải vớt lại.

3. maholaca522

maholaca522 Tập Lái

Ae cho hỏi con sir fi thay tay nắm ở phía trên đuôi đền bằng cái của ex đc ko
    Tại nhìn xấu wa

4. lazyboydl

lazyboydl Bằng A3

Mình đi Si mâm x1r giờ đi ex mâm x1r thấy của Si gắn vô hơi cứng 1 tí nhưng mà ép nó vào là vừa à bạn. Cóc của Si vs ex cùng 1 loại thôi.

5. kidnonelove109

kidnonelove109 Bằng A2

thank bạn nhiều. tiện cái cho hỏi biết chỗ nào bán cóc lô không. bị hư mà trong hãng bán mắc quá.

6. tieuphong

tieuphong Bằng A2

Tks 2 bạn nhiều.mới đi mua về,gía 750k.nhưng sao gắn vào,nhìn từ ở duới lên thấy dàn áo ốp sườn hở quá bạn,ko bóp được dàn áo do nút cao su trong sườn xe được.có cách nào khắc phục ko bạn.hay chiếc nào gắn cũng đều bị zậy nhỉ ?

7. ldnguyen

ldnguyen Bằng A1

Mấy bác cho em hỏi Si đi lốp gì, NSD gì thì ngon ạ?

8. loclocloc1

loclocloc1 Bằng A2

Mấy bác cho hỏi xe mình màu đen vàng như vậy http://www.honghanh.vn/FileManager/Yamaha/Sanpham/Sirius/SiriusRC/SiRC_yellow_2010.jpg giờ thay phuộc RCB, thì thay màu gì cho hợp hả các bác?
    Với lại lò xo nồi độ thì nên thay loại nào là oke?
    Còn bộ dỉa sau ex như đầu trang : heo dầu đĩa sau exciter 930k . pen đạp 580k. bình dầu exciter 170k. dây thắng đĩa sau ex 130k gắn cho si được k?

9. 49M9-5677

49M9-5677 Bằng A4

Cái phuộc nó to nên nó bị vậy đó bạn. Phải chịu thôi......xe nào cũng vậy hết.
    Đi ngon là ngon như thế nào.....Thường thì đi Maxxis tầm 590k một cặp size zin. Cái này nhiều người đi. Có dk thì Michelin. 1tr4/cặp nghe nói ăn đinh nhưng chưa đi chưa biết do k có dk.....Bên Thiên Nhẫn có bán hai cai van xe tặng cặp vỏ kìa. Hình như gần 800k/cặp van của Maxxio.......
    Màu đen đi sau có đổi tem đổi màu dễ phối.
    Lò xo thì qua Quốc Lụi làm một bộ hình như 60k. Thấy đi cái đó được. Còn bên 26 team đi lò xo sport (100k/bộ) nên hơi cứng.....
    Cái đó là giá mua từng phần nhưng còn thiếu bát heo, cùi nhôm, đĩa. Còn đi chế thì tầm 2tr5......bên Hải Ex, Thiện Q6, 108 PVN......đều có chế.

10. be_dkny0311

be_dkny0311 Bằng A2

tư vấn giúp mình ^_^ tks

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...