Sirius Topic hỏi đáp về các dòng sirius phần 7

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi phatmk, 30/3/13.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. vinh_lai2001

vinh_lai2001 Bằng A4

B bcam
    cam 6ly được rồi bạn ơi ! trái 55 là hợp lý rồi ! và ăn thua thợ canh chỉnh nữa, chứ thợ canh ko ngon cho dù có làm đúng bài cũng thua ah !
    ban ra Ya trên đường NVT còn đó, 1t950. Còn mấy vụ gắp nhôm giờ VN làm được hết rồi bạn ơi ! mua khéo tí nha !

2. vinh_lai2001

vinh_lai2001 Bằng A4

theo các bạn chơi rồi thì đi bình ex10 và Cam 5.5 ly là được đó

3. tieuphong

tieuphong Bằng A2

Tks siemens nhiu.và cho mình hỏi thêm tý là gắp nhôm loại 2 đi ok ko cậu.tks nhiu

4. siemens

siemens Bằng A4

cái vấn đề về gắp nhôm thì chắc xin để các bác khác tư vấn thui chứ mình ko đi nên ko pik

5. phatmk

phatmk Bằng A4

gấp loại 2 nếu canh kĩ thỳ vẩn đi ok thôi bạn . chủ yếu nó không được đẹp thôi . giá tầm 5 6 trăm và có nhiều loại lắm .

nói thật giới bạn bây h hàng loại 1 không chổ nào bán dưới 500k chừ hàng đểu hoặc hàng cũ
    cái giá đó thỳ đương nhiên là hàng đểu rồi bạn . tiền nào của đó . bạn mua hàng xịn thỳ yên tâm về chất lượng còn hàng đểu đi 1 time nó ố như chóa đèn TQ zậy đó

có 2 loại . gấp ngắn và gấp dài + gấp mờ gấp bóng , 2 loại = giá nhau . gấp xài đùm 1t2 , gấp xài đĩa 1t3

đồng ý với ý kiến của bác . theo quan điểm của mình thỳ làm nhẹ nhẹ đi học đợi có bằng láy rồi đắp qua em 110 ngon hơn là độ em 50cc . mình đang đi 50cc nên hiểu rõ cực cỡ nào =))

nếu bạn đi 50cc thỳ kéo theo nhiều vấn đề lắm . nếu muốn độ theo kiểu hổ báo dân chơi có đường khác . chạy tèng tèng lâu lâu bơm vài cái nó khác , chạy đi học thỳ lại khác nữa . làm máy ngon là 1 chuyện trốn được huro lại là chuyện khác
    1: đối với các thể loại xe mới chơi đặc biệt là học sinh 50cc đừng nên ra tân thành làm gì . chết không có chổ chôn :))
    2: cục máy x1 Gắn máy wave sao vừa bác :D .

6. sanKLB

sanKLB Bằng A2

ai cho hỏi lên đĩa sau Si loại gì ngon ấy nhĩ. giá full set nhiu nhĩ. đang định lên mà ko bik thế nào. về zin có đc không nữa.

7. vinh_lai2001

vinh_lai2001 Bằng A4

ko gì ko thể bạn nhé !
    Tho Hàn để làm gì? và chữ " ĐỘ" quên rồi ah?
    hiiiii

8. heo0100

heo0100 Bằng A1

Ai trả lời dùm với :(

9. heo0100

heo0100 Bằng A1

Xe mình 50cc chỉ cần đi êm êm k rú máy chở gái tèn tèn là đc roi :D

10. wesker07

wesker07 Bằng A2

Si của mình hum trước bị xước vài đường ở thân pô,giờ lấy gì xơn lại nó đây,mới để vài hum mà thấy chuyển sang màu xét rùi @@

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...