Topic - Chuyên hỏi đáp các vấn đề về Honda Dio 50cc

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi Nánồ_SI, 11/8/13.

1. nhok_shine_kute

nhok_shine_kute Bằng A2

ae cho mình hỏi về Dio chút. mình muốn chuyển sang chơi dòng này mà hiện tại chưa có hiểu biết và kinh nghiệm chơi loại xe này. mong ae giúp đỡ nhiệt tình ^^ chỉ có vài câu hỏi nhỏ ae trả lời giúp mình nhé ;)
    dòng Dio này gồm bao nhiêu đời xe ??? và khi mua xe nên chọn đời nào là ngon nhất ???
    giá cả thế nào ??? giấy tờ dòng xe này ra sao ?? đi xe này có hay bị áo xanh áo vàng nhòm ngó ko ???
    máy móc mua về có cần độ lại ??? hay để vậy chạy???
    chỗ nào chuyên dọn dòng xe Dio này ???
    giá cả phụ tùng, đồ chơi của xe này có mắc lắm ko ??? biết chơi xe ko tiếc tiền nhưng mà mình HS nên cũng dành dụm dữ lắm ^^
    và cuối cùng là dòng xe này có hay bị bệnh vặt ko ??? nếu bị thì thường là bệnh gì??? có thể tự sữa chữa đc ko ???
    Rất mong đc ae giúp đỡ nhiệt tình

2. no_no_hot

no_no_hot Bằng A1

bình thạnh có chỗ nào bán hay phục hồi bxc dio sr ko anh em. giá cả thế nào vậy ạ

3. hungcomael1

hungcomael1 Tập Lái

Ai cho mình hỏi chút , mình được cho 1 em xe Dio , đăng ký là 2006 liệu có phải đó là Dio ZX không ? thanks

4. minhtuongbh

minhtuongbh Bằng A2

xin chào ae tình hình là mình cần mua xe dio zx 2002 xe mới giầy tờ đầy đủ anh em nào bik ở đâu bán giúp minh với. mình lên goole kiem hoài ko ai bán thanks

5. 34C1-183.93

34C1-183.93 Tập Lái

Các pro cho e hỏi chút là e đang định mua 1 chiếc Dio, số máy AF 18E là đời nào và giá 8tr5 có mua được k ạ? Tks các pro nhìu :)

6. Hùng Thư

Hùng Thư Tập Lái

7. Hùng Thư

Hùng Thư Tập Lái

Chào mọi người
    Em có con dio zx mới làm máy 44 máy đã nổ
    Nhưng có tiếng kêu cành cạch ở phần bên cánh quat
    Khi tắt máy lắc nhẹ theo chiều cánh quạt thì có độ dơ kèm theo tiếng kêu nhẹ
    Mong các bác thợ lành nghề có thể giải đáp giúp em không ạ
    Em xin cám ơn

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...