Topic - Chuyên hỏi đáp các vấn đề về Honda Dio 50cc

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi Nánồ_SI, 11/8/13.

1. kuw4yku

kuw4yku Bằng A2

Ad cho mình hỏi, mình mới mua đc chiếc cindy, giấy tờ đầy đủ, máy nổ ầm ầm h muốn dọn lại bộ đồ mủ, cái máy cho nó thiò thầm để phá làng phá xóm, mình ở bd lận, ad biết đâu có chỉ mình zới, cảm ơn nhiều trước

2. khanhwavea

khanhwavea Bằng A2

em gần nhà ông anh đây.. em có con sindy bửa nào chỉ em chơi mấy dòng này nha..
    sẵn tiện xe em lúc kéo lên nó giống như ko lên nỗi đỳ đỳ lại phải lấy chân đẩy r` lên ra nó mới đi hình như tại tuột nồi phải ko a ?

3. theduelz

theduelz Bằng A4

ai có dư cái số mấy dio zx để lại rẻ em với. hiện đang cần lúa.

4. chifeodalat

chifeodalat Bằng A1

có bác nào biết chỗ nào bán mâm 5 chấu kép (giống ngôi sao) cho dio ko cho e cái địa chỉ liên lạc với ạ e xin cám ơn
    p/s bác nào có sẵn thì sms cho e cái giá 0983549281 xin chân thành cám ơn

#34 chifeodalat, 15/4/14
    Sửa lần cuối: 15/4/14
  5. rollsroycealone

rollsroycealone Tập Lái

các bác cho em hỏi dio 1lit xăng chạy được bao xa ạ ? nếu giờ mua dio còn ngon thì tầm bao nhiêu ạ ? xe kho có tốt không ạ

6. tanspeed

tanspeed Bằng A2

xe dio zx của mình hiện đang hư bộ láp...anh em nào biêt chổ mua bộ láp dzin tư vấn mình với...giá tầm bao nhiu

7. nhoc47

nhoc47 Bằng A2

Topic dio ít người quá, thông tin cũng ít nữa, cho mình hỏi là mình muốn mua xe dio giá tầm 12tr, máy đứng máy nằm gì cũng được, nhẹ nhàng êm ái là được, cho mình hỏi giá đó có mua được xe có mâm 6 cây, phuộc vàng bô vỉ không vậy? tất nhiên là có PP rùi, và nếu như m ở SG thì có chỗ nào bán dio nhiều ko nhỉ, có thể qua coi được không, tại thấy dio khó kiếm xe quá. Thanks các bạn trước hen.!

8. joevega1512

joevega1512 Bằng A4

CINDY thì mình ko làm được nha bạn! Phụ tùng rất hiếm!
    Xe nát: 10-15km, xe trung bình 20-30km, xe kho 45km-65km...Xe ngon chỉ có xe kho !
    Bạn qua 5S kiếm sẽ có, giá bạn đưa ra sẽ ko như bạn muốn...Hàng zin nó ko rẻ đâu bạn!

9. khanhlan91

khanhlan91 Bằng A2

Cho e hỏi pô e Dio zx mua ở đâu và bao nhiêu 1 cái, dàn aó Dio mmua ở đâu giá tốt?

10. phacophu

phacophu Tập Lái

minh cần mua 1 em dio. ai co nhắn tin mình gọi lại ah 01263132682 sdt chi nhan tin nhan. ko goi dc
    tks all

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...