Hayate Topic báo giá phụ tùng zin & độ cho Hayate ! HOT HOT

Thảo luận trong 'Suzuki' bắt đầu bởi rgv_7233, 20/9/10.

1. fortiengia

fortiengia Bằng A4

cho hỏi là bạn đưa bồi dưỡng cho họ lúc nào :D lúc họ đang làm xe cho bác đó hả, thấy ở đâu làm cũng khá ok :D

2. ginz911

ginz911 Bằng A2

Trước khi đến thì tìm đâu đó mua chai coca, lúc KTV ra nhận xe rồi dẫn xe mình lên "sàn" thì mình đưa cho họ. Còn không thì hỏi anh uống cafe hay nước gì ko e mua. Không nữa thì nói thẳng luôn "anh làm kỹ lát e gửi bồi dưỡng cho anh" :81:

3. fortiengia

fortiengia Bằng A4

bác tới đó có hay yêu cầu thợ nào ko hay là nhờ ai cũng dc thế :D bên đó có vụ bảo dưỡng 250k gồm tùm lum thứ làm biếng liệt kê quá @@ ko biết có đáng tiền ko nhỉ =)) sẵn hỏi mọi người luôn là xe mình garanty ko đều đã chỉnh đủ cách, sau đó súc bxc vẫn còn bị @@ ktv đề nghị là súc bxc mà hôm sau vẫn bị thì phải súc bình xăng lớn, bỏ hết xăng còn lại trong bình đi đổ xăng mới @@ ko biết có nên làm ko nhỉ :-? hay là qua Khang Keihin nhờ họ canh chỉnh giùm :D xăng mình đang đi là E5 hay đổ ở Comeco ở bạch đằng

4. DJRapDance

DJRapDance Bằng A2

cái vụ xăng Ẹ không hiểu s mình cũng có đổ thử mấy lần nhưng mình chạy thì vọt hơn 92 thì chưa cảm nhận đc rõ lắm nhưng thấy là nó mau hết xăng hơn dù mình chạy cũng vậy @@, nên sau vài lần mình lại quay về với 92 ~.~

5. ginz911

ginz911 Bằng A2

Mình tới đó chỉ nhớ mặt thôi chứ ko nhớ tên. Khi nào phải xúc bxc, vệ sinh nồi thì mình mới đến, còn bình thường thay nhớt-thay lọc nhớt-vệ sinh pô air thì mình làm gần cty. Cứ thử xúc hết bình xăng lớn xem sao, ko hết thì tính tiếp. Mình 6 tháng xúc bxc 1 lần :81:

6. nhox_ac09

nhox_ac09 Bằng A2

thế là căn chỉnh xupap cũng được lun hả bác. Sợ nó làm k tốt thôi vì dính tới chi tiết máy hehe

7. fortiengia

fortiengia Bằng A4

Bữa đi súc bxc có ông nào chạy Ha SS vô đó bảo dưỡng cũng có nhờ ktv họ thay nhớt shell ax7 bt đó :D súc bình xăng lớn là làm những gì vậy mấy bác, có cần phải đổ hết xăng cũ trong bình đi ko. E5 thì mình thấy đỡ ỳ hơn 92, hao xăng cũng tầm tầm như 92 thôi

8. knightwander1

knightwander1 Tập Lái

có ai biết tem màu đen cho em HA RN ở đâu trong hcm bán không và giá bao nhiêu?

9. nhox_ac09

nhox_ac09 Bằng A2

cho e hỏi e muốn lên bánh căm thì đùm trước sau mua ở đâu và giá bao nhiu vậy mấy a ? E ở Bình Thạnh

10. only3107

only3107 Bằng A4

vào hãng nguyễn v8an trỗi mà hỏi
    hok có hàng thì có thể đặt cọc mà

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...