Hayate Topic báo giá phụ tùng zin & độ cho Hayate ! HOT HOT

Thảo luận trong 'Suzuki' bắt đầu bởi rgv_7233, 20/9/10.

1. fortiengia

fortiengia Bằng A4

tem thì giờ chắc thấy tem mới ko à, bác pm bác team.suzuki trong forum hỏi đi :D

2. duongleo79

duongleo79 Tập Lái

Xe Ha SS Fi mới ra đây mà cam cò gì ta, mấy thằng hãng "nhảm" thật, máy Su mà làm như máy Hông Đà :).
    Bi nồi thì chạy bi tròn được rồi, con Ha SS Fi mình trước xài bi tam giác, giờ đổi lại bi Shark thấy bớt "gào" hơn chút, vẫn bốc hơn bi zin.
    Nếu chỉ muốn kiểm tra nồi thì nên ghé qua Thiên Nhẫn nhờ kiểm tra, sẵn vệ sinh luôn nồi, chi phí khoảng 30k - 50k à (trước mình làm 30k), nếu thay mới luôn chuông (là cái "nồi bị cháy đen sơ sơ" :)) + bố 3 càng thì giá khoảng 900k, bên TN bao lắp ráp luôn.
    Còn ko thì ghé bên Hùng SYM_CARE 14 Nguyễn Văn Quá kiểm tra vệ sinh cũng được phí 50k, có thể phải dán bố và dớt chuông lại (bài này bên TN ko có làm mà chỉ thay mới, tất nhiên thay mới chạy sẽ ngon hơn).
    Tất nhiên nếu thay mới hoặc dán bố thì mấy cái phí vệ sinh kiểm tra sẽ ko tính nữa :)
    Mình chỉ ghé hãng khi còn đang bảo hành và mua những món mà ở ngoài ko có hoặc giá ko chênh lệch nhiều thôi, như là lọc nhớt,...

#2222 duongleo79, 25/6/13
    Sửa lần cuối: 25/6/13
  3. Hanamichi

Hanamichi Bằng A2

Bạn Team.Suzuki có onl thì xoá bớt tin nhắn inbox nha! Tiện thể cho mình xin giá bộ tem G-Class cho Ha thường với! Cảm ơn trước nha!
    http://www.suzuki.com.vn/xemay/chitiet/13/hayate-125.html

4. fortiengia

fortiengia Bằng A4

lúc mới ra mình mua giá bộ đó là 300k đó bác, trong dt mình có 2 số đều ghi tên ổng ko biết giờ ổng xài số nào nhỉ @@ bác thử liên lạc hỏi đi :D 01643247987 vs 01666595711

5. barpie123

barpie123 Bằng A4

Anh em có ai biết giá chóa đèn Ha SS k ?
    Hoặc có ai bán thì pm inbox cho mình nhé

Không biết chóa 1 đèn đời cũ có gắn cho 125SS đc k nhỉ ? Mình cần mua để chế GC, giữ chóa zin

Có thể gd ở HCM-Biên Hòa-Bình Dương

#2225 barpie123, 7/7/13
    Sửa lần cuối: 7/7/13
  6. nhox_ac09

nhox_ac09 Bằng A2

cho e hỏi giá lọc nhớt ở hãng là nhiu thế mấy a ?

7. nam27

nam27 Tập Lái

Lọc nhớt ở hãng là 26k bạn à.

8. nhat_no1

nhat_no1 Tập Lái

Thân chào cả nhà!
    Em đang đi 1 em haya đời 2k9, tình hình là cách đây nữa tháng xe e có bị chết mobin sườn, e mang ra tiệm thì ngta thay mobin của wave hay dream gì đấy vào. Sau đó xe e có hiện tượng buổi sáng đề khó nổ, xe ra khói nhiều, để yên kg đi trong khoảng 2-3 tiếng là lại khó đề. Tất cả những hiện tượng trên chỉ bắt đầu có sau khi thay mobin.
    Vậy nay xin hỏi mọi người rằng xe em bây giờ có thể thay mobin của yamaha, cụ thể là novou hay sirius vào đc kg ? Vì chỗ em ở không có ai bán hàng của suzuki :( , chỉ có hàng ya thôi, em sợ mua về rồi gắn vô kg chạy dc thì lại khổ, em sinh viên nghèo ạh . Xin mọi người tư vấn giúp.

Cảm ơn mọi người ạ! ​

9. ducviet1401

ducviet1401 Tập Lái

Cả nhà cho mình hỏi mình muốn mua tem Hayate NR 2010 thì có thể mua ở đâu tại Hn nhỉ? Và tem đời sau Hayate SS liệu có thể dán cho NR 2010 ?
    Nếu không còn tem đó thì ở HN có thể ra đâu chế tem và giá tầm bn/1 bộ.
    Bây giờ mình muốn lên đầu 2 đèn cho xe trên thì có thể mua ở đâu,giá cả tầm bao nhiêu...liệu ở HN có không.Tiện hỏi luôn các bạn là cụm đèn sau X1r lắp cho Ha Nr thì có thể mua ở đâu và giá cả thế nào?
    Xin cảm ơn các bạn và mong các bạn reply giúp mình! cảm ơn nhìu :x

10. Hanamichi

Hanamichi Bằng A2

1. Tem đời cũ thì bạn qua đại lý hỏi, may ra thì còn, không thì mua hẳn bản 2012 mà dán vào cho sành điệu! Mình vừa dán xong ngon lành cành đào (170k)
    2. Đầu 2 đèn thì lên facebook vào club Suzuki mà hỏi nha, không thì ship từ SG ra! Giá khoảng 2-2,5tr!
    3. Đèn X1R thì ra phố Huế mà cơ bản là phải gọt nhựa khá mệt.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...