Hayate Topic báo giá phụ tùng zin & độ cho Hayate ! HOT HOT

Thảo luận trong 'Suzuki' bắt đầu bởi rgv_7233, 20/9/10.

1. y202029

y202029 Bằng A4

tl z cũng như ko..

2. fortiengia

fortiengia Bằng A4

ko lẽ phải mớm tới nơi luôn ??? bác nói z. thì sao ko đưa lên luôn mà còn cmt kiểu đó :)) chính bác mới là tl cũng như ko đó. Mớm tới nơi luôn nè:

3. chemicalx

chemicalx Bằng A2

quyết định rồi, sắp tới bê lun cái đầu Hayate SS thay vô, chơi xe kiểu nửa nạc nửa mỡ :), hy sinh cái đồng hồ tròn tròn vậy

4. haohao

haohao Bằng A3

Có ai biết chỗ sửa cái đèn led đuôi Hay ở đâu ko? Xe mình bị chập mạch,bật đèn thì vẫn sáng,nhưng thắng thì ko sáng.Lỗi này Hugo mà thấy là phạt 300,400k lận
    Dạo trước thì bóp thắng có lúc sáng lúc không,nên mình nghi là chập mạch hoặc lỏng dây ở đâu đó.Lên hãng thì kêu thay nguyên cụm giá 871k =.=

5. hoangkoha

hoangkoha Bằng A4

Nghi lỏng dây thì tháo ra xem nào, có khi lỏng dây chổ jack 3 chân ngay đèn là dễ nhất, nặng lắm hư mạch thì đem cái mạch ra tiệm điện tử sửa, không mắc đâu chừng 1/16 cái giá mua mới :D

6. Ex-Spark

Ex-Spark Bằng A2

cho em hỏi thay chén cổ hayate ss với bố thắng sau hết bao nhiêu vậy , cho em luôn địa chỉ uy tín với , em ở hcm

7. gala3089

gala3089 Bằng A4

Mọi người Đã trả lời bác nì bên Topic Những câu hỏi về Hayate

http://www.bikervietnam.com/bfrm/showthread.php/172354-Nh%E1%BB%AFng-c%C3%A2u-h%E1%BB%8Fi-v%E1%BB%81-Hayate-post-t%E1%BA%A1i-%C4%91%C3%A2y-!!-(part-2-)

8. chuotbau

chuotbau Bằng A1

Cho mình hỏi ở đâu bán miếng ron giấy chỗ nắp lọc dầu thô zậy mấy pro?mình tháo lưới lọc dầu ra vệ sinh làm rách miếng ron rùi mà vô suzuki hỏi ko có hàng,hix..

9. vietquy555

vietquy555 Tập Lái

cái đó dễ mà...mình thay rùi.... bạn ra tiệm bán đồ làm ron...mua tấm AMIANG loại mỏng, về lấy dầu bôi lên nắp lọc rùi ịnh lên tấm amiang là có dấu,sau đó lấy kéo cắt theo hình dầu dính cả trong và ngoài là có được cái ron thui.....thế là giải quyết được vấn đề...chúc bạn thành công.

10. chuotbau

chuotbau Bằng A1

Thanks pro để mình làm thử coi,mà cái miếng ron giấy đó ko có suzuki nào bán hết hả pro?vậy mấy KTV của suzuki lấy gì thay cho khách ta???

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...