Hayate Topic báo giá phụ tùng zin & độ cho Hayate ! HOT HOT

Thảo luận trong 'Suzuki' bắt đầu bởi rgv_7233, 20/9/10.

1. fortiengia

fortiengia Bằng A4

a LC cập nhật hàng + giá bên đây luôn đi để xem giá cả thế nào roỳ xúc ^^ http://www.bikervietnam.com/bfrm/showthread.php?t=201671, Đợi a ra đủ bộ BXC + cái bộ lọc gì đó của SS để tham khảo rồi xúc 1 thể :D

2. hayatehnvn

hayatehnvn Bằng A1

a e cho mình hỏi, mình đi HA Limited giờ muốn lên 2 đèn mà không biết ở đâu?giá bào nhiêu?mình ở hà nội.a e nào lên rồi chỉ mình cái nhé.thanks nhiều, tân trang cho HA nhà mình đi cho bọn khác phải ngước nhìn.

3. Hayate_7736

Hayate_7736 Bằng A2

Hà nội thì chắc k có rùi, chỉ có mua trong SG ship ra thôi bro ;) giá bgiờ tầm 1tr9 cho 2 đèn ( k có màu L.E) mua về sơn lại :D

4. hayatehnvn

hayatehnvn Bằng A1

thanks Pro, chắc để đi công tác trong đó xách về lun.mua ở chỗ nào vậy nhỉ?

5. longchau

longchau Bằng A4

Khi nào cần thì alo mình, giá 1t8 /set đó !! welcome anh em BIKER HÀ NỘI .................:D:D:D

6. Thầy Bà

Thầy Bà Bằng A2

Có màu trắng k a Bảo;;)

7. Hayate_7736

Hayate_7736 Bằng A2

A Bảo kinh doanh lun đầu 2 đèn rùi à ;))

8. cokimlan

cokimlan Tập Lái

anh em giúp em với . xe em ko biết cái nồi nó bị cái gì mà lúc đề pa nó xóc ghê lắm nó giật mạnh mấy cái rùi nó mới chạy. có ai biết cách khắc phục ko giúp em với

9. longchau

longchau Bằng A4

Phải mở lốc nồi ra kiểm tra mới biết chính xác dc, #:-S, chứ tư vấn gì rồi cũng phải tới bước đó thôi hà,:):):) ghé 484M NƠ TRANG LONG đi cokimlan, 0909 145 808 Mr .Hùng

10. fortiengia

fortiengia Bằng A4

Sẵn hỏi mọi người luôn ...Cái cổ em khi thắng trước lại thì nghe lọc cọc, qua mấy chỗ dằn xóc cũng thế ...Lúc đề pa thì nghe tiếng rít rít gê lắm :( lúc lớn lúc nhỏ lúc lại ko hề nghe luôn, đề pa cỡ qua 20km/h thì êm, cảm giác chạy lên tới hơn 60km/h thì nó bê lắm, cứng cứng cổ sao á sợ đang chạy bẻ lại ko kịp thì đo đất như chơi ....Ra ngoài su NVT, su TQT thì bảo ko có jì, ra Su Nơ trang long thì bảo là lò xo chưa có trơn tru, muốn ko nghe tiếng thì đề pa mạnh :| muốn hết thì chạy tới khoảng 2000km là ok rồi đem ra họ vệ sinh cổ :( xe em mới có 1k6 km

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...