Future Topic bàn luận dành riêng cho dòng Future 125 mới đời 2012-2013

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi vkdnta, 18/7/13.

1. laiheo

laiheo Tập Lái

Đồng quan điểm với bạn.
    Chúc khỏe!!!!!!!!!!

2. laiheo

laiheo Tập Lái

Thay phí tiền
    Phục hồi lại chạy vẫn ngon như thường.

3. laiheo

laiheo Tập Lái

Có điều kiện thì chơi luôn denso hàng mỹ của bác gì ở trên có bán kìa, kg biết giờ còn kg, vì bác đó chỉ có mấy con
    ý kiến cá nhân - hàng denso (mang từ USA về) xài ngon hơn NGK mua tại Uyên Khang nhiều.

4. laiheo

laiheo Tập Lái

NSD thì ra Đại Thành, hay Quân Hiền.
    Còn Bugi thì nếu Có điều kiện thì chơi luôn denso hàng mỹ của bác gì ở trên có bán kìa, kg biết giờ còn kg, vì bác đó chỉ có mấy con
    ý kiến cá nhân - hàng denso (mang từ USA về) xài ngon hơn NGK mua tại Uyên Khang nhiều.

5. laiheo

laiheo Tập Lái

Nói mới nhớ
    Bữa qua bác kia mua con bugi Denso Iri
    bác đó có dàn đồ nghề chăm sóc xe (lẫn nhà cửa, điện nước,...) rất khủng, ví dụ, bác ấy có gần 40 cây kềm các loại - toàn là hàng Made In Japan, búa thì khoảng 30 cây - toàn là made in Japan, có vài cây Made in USA,...

6. avjsscuong

avjsscuong Tập Lái

chào mọi người, em có con FU 125i đời 2012, h đi được 19k8 km, bây giờ mua chai carbon clean của YAMAHA đổ vào được không ạ. carbon cleaner.jpg

7. laiheo

laiheo Tập Lái

Nên xài sau mỗi 5000-10,000km
    nếu có điều kiện kinh tế thì xài Liquy Moly

avjsscuong thích nội dung này.
  8. ducdt

ducdt Tập Lái

Chào mọi người,
    Tình hình là em đang đi con Future Neo đời 2006 vành nan (đĩa lõm), mà mới được cho đôi vành đúc của Future đời mới (đĩa phẳng) mà mang ra hàng sửa xe người ta bảo không gắn lên được. Em thì không biết nhiều về xe (gần như mù tịt), chỉ biết người ta tháo ra thì em thấy trục chỉ con xe em ngắn hơn của cái vành đúc mới.
    Mọi người cho em hỏi có phải thực sự không gắn được không ạ, và ai đã gặp trường hợp này chỉ em với. Em đang rất muốn gắn lên xe, lốp mới cũng mua rồi :((

9. hummer0102

hummer0102 Tập Lái

Bác cho em hỏi mấy hội trên facebook với bác em vào học hỏi kinh nghiệm luôn ạ :D

10. hailucky

hailucky Bằng A1

Em có con xe fu125fi đời 2014, lên phuoc rcb từ đó tới giờ đi cứ hay cạ gầm, có do vs 1 xe zin ,gam thấp hơn 3cm, xe e thay lốp Micheline, dia sau vs phuoc rcb !ko bik vì sao gầm thấp đến vậy, mong mn chỉ giúp

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...