R15 Tổng hợp hình ảnh mới nhất về R15 2011!

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi Realvn, 26/4/11.

1. maygod

maygod Bằng A2

bác tayduanghiepdu ko đọc mấy quy định trên ah? làm lơ những đối tượng cmt bài xích, cứ làm lơ là nó tự động én thôi, hjhj, mà bác còn đi cbr 150 ko, thấy cái mũ full face của bác đẹp, e hỏi giá đc ko ạ

2 người thích nội dung này.
  2. WindSlaser

WindSlaser Bằng A2

Trước giờ chưa ai rãnh đi ý kiến vụ đó với admin thôi ku .
    Những topic như thế này là mãnh đất màu mỡ cho bọn chém gió mà, admin cần lượng webview cao sao nỡ ngăn cấm các bạn chứ hé hé. Các bạn chém xe 149 cc thì chả mấy ai ý kiến chứ chém xe to thì mất công xui xui bị 1 bác biker a2 nào đó chọt cho 1 phát thì lại quê.

1 person likes this.
  3. D21234

D21234 Bằng A2

Chẳng lẽ topic ở đây là sai luật ah? tồn tại gần được 1 năm rồi!!!

1 person likes this.
  4. vukendu

vukendu Bằng A2

đồng ý 2 tay. tên box này là 'motor sport' chứ có phải là 'PKL' đâu

1 person likes this.
  5. NEU_I5E

NEU_I5E Bằng A3

Còn 1 bác A2 thực sự - 1 người "có kiến thức" người ta làm người khác nể phục vì kiến thức và cách ứng xử của mình. Chỉ có mấy ông trọc phú mua xe pkl, đi dăm ba năm, chém gió cũng từng đấy năm đã nghỉ mình đứng trên đỉnh kiến thức, rồi chê bai người khác. Bác nghĩ mình kiến thức tuôn trào nhưng ko làm người khác nể đâu, họ khinh:">

4 người thích nội dung này.
  6. tayduanghiepdu

tayduanghiepdu Bằng A4

Còn bác, fullface mình cũng bình thường mà. LS2 1tr3. :D :D :D
    All: Hôm qua em gặp 1 bác ở Nguyễn Hữu Thọ hướng ra quận 7, chạy chung vs nhau gần 5 km, bạn ấy chở gf ngồi sau. Em chạy theo hỏi coi xe mua nhiu mà bạn ấy tưởng em gõ hay sao phóng thấy ghê. Cho hỏi có bạn ấy trên đây ko ạ? :D :D :D

#1746 tayduanghiepdu, 19/2/12
    Sửa lần cuối: 19/2/12
    1 person likes this.
  7. WindSlaser

WindSlaser Bằng A2

Đã nói rồi đâu ai có thể làm vừa lòng cả thế giới kể cả chúa ... vì thế bị người ta khinh là chuyện ở huyện thôi bác. Cũng giống như thằng ăn mày khinh thằng tỉ phú và ngược lại thôi. Vì thế đừng dùng từ các bác khinh thế này thế nọ nghe thối lắm, có được mấy thằng ngu học thích tỏ ra nguy hiểm tôn trọng củng chả làm mình vẻ vang thêm tí nào nên mình cũng ko cần phải lo đến vấn đề đó bác yên tâm. Mà mình có có nghĩ mình kiến thức tuôn trào đâu nhỉ ? mình chỉ vào đây chọt mấy thằng dở hơi nhưng biết bơi suốt ngày chém gió.

8. NEU_I5E

NEU_I5E Bằng A3

Nếu bác tự thấy mình ko có kiến thức tuôn trào, hay như chính bác nói là vào chỉ để chọt, thì em mạn phép: bác thật mất lịch sự. Họ là người mới, họ đang học tập, tìm hiểu, khởi điểm thì ai cũng là gà thôi :) Ko thích thì bác đi chỗ khác, nói vào nói ra, vừa đàn bà vừa...nguy hiểm :smile:

9. TranVanMit

TranVanMit Bằng A2

@NEU_I5E : Bạn đừng nói nặng nhẹ nhau thế, dù sao đây ko chỉ là diễn đàn ảo, Các bạn cùng chung mê xe máy, offline sẽ còn gặp nhau chè chén nhiều, ko ưa tay nào chuốc rượu cho ra hết KN dày dặn đi. Không nên nói nhau trên đây .

10. WindSlaser

WindSlaser Bằng A2

Đang học tập tìm hiểu thì nên đặt câu hỏi chứ không phải là đặt câu khẳng định như đinh đóng cột là mình biết nhé. Đó không phải là học tập tìm hiểu mà đó gọi là cưa bomb. Học tập tìm hiểu chả ai ý kiến làm gì còn cưa bomb thì xin lỗi thằng này có bị ghét bị khinh ( bỡi lũ đú bẩn đó ) cũng chửi thẳng mặt cái thứ đó.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...