R15 Tổng hợp hình ảnh mới nhất về R15 2011!

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi Realvn, 26/4/11.

1. badboykaka

badboykaka Tập Lái

Vừa vào topic cái là thấy lạnh rồi, ai cũng thi nhau chém bão. Mấy bô đi xe to(mà ko biết có xe thật ko) thì mòm mép :-@. đề nghị closed topic kakaka =))

1 person likes this.
  2. narcissus

narcissus Bằng A1

Hài vãi tè :)) Mấy chú này thường xuyên thẩm du thân tình =)) k có điều kiện thì ngồi chém gió đỡ bùn :)) đem cái lý do đam mê tìm hiểu xe mà toàn tàm xàm ba láp, topic này xả stress hữu ích thật :D

1 person likes this.
  3. maygod

maygod Bằng A2

he he, ko có đk thì kệ tụi em, anh có đk thì kệ mother anh, có đk mà cứ chạy vô đây xàm, chắc bên hội Lớn ko cho chơi chớ j

3 người thích nội dung này.
  4. Realvn

Realvn Bằng A4

Đúng là topic tạo ra để mọi người tranh luận. Nhưng nếu không có thông tin gì liên quan thì cũng phải comment có tính đóng góp với mọi người. Chứ không phải vào là để "làm một bãi" cho nó bốc mùi!

Nói thế chắc bạn cũng hiểu. Nhà bạn cũng đâu phải WC công cộng, nhưng lâu lâu cũng có mấy con dog đi ngang làm một bãi là chuyện bình thường, bởi vì bản thân nó đâu phân biệt được chỗ nào là WC. Bạn cảm giác gì khi gặp chuyện đó?

Chê hay khen gì không quan trọng, mình không nói về chuyện đó. Như nói ở trên là có post "tích cực" chứ không phải xoáy vào topic với cái tinh thần không đâu. Nếu bạn có thường vào 1 topic nào đó, lâu lâu cũng không thiếu những thằng rảnh rổi vào phá, chắc bạn cũng hiểu mà...

Thôi chuyện cũng chẳng có gì để phải nói tiếp... vì chẳng quan trọng gì với mình ở... một cái topic được hay mất cả. Chỉ có thấy gai mắt mà vào nói dùm các bạn đang quan tâm đến topic thôi... Mấy bạn thích hay ghét topic này không quan trọng, quan trọng là đừng làm như trên cảm giác... khó ngửi lắm... thế thôi!

3 người thích nội dung này.
  5. Percy

Percy Bằng A4

Hix mình vào đây vô tình thấy bác kia nói R1 nên mới sẵn tiện hỏi cho biết thôi mà ^^ !!!.
    Thôi mình té bà con ở lại chém vui vẻ ^^.

6. TranVanMit

TranVanMit Bằng A2

Bạn ko cần thông tin ->nhiều người cần, close đi=> R15 new ( Hàng Về) :
    lấy ai thông báo [​IMG][​IMG][​IMG],
    topic rất hữu ích cho những ng cần mua, kể cả máu me nhau close đi, nick những Fan R15 tớ đã Add,
    => nhắn tin nhau hỏi tình hình, tuy hơi bất tiện.

7. narcissus

narcissus Bằng A1

Cần j k cho vs chả cho, mấy đứa k tiền nó xàm mí chơi chung, có tiền mắc j cần cha con thèn nào cho hay k :)) SV nghèo, ngồi trong lu nc thế giới :))

@hoisophanlagi: thôi đi a vũ, xàm xàm vậy mí zui :)) k có chỗ nó kéo qua rs là mệt đó a

8. RollerX

RollerX Bằng A1

Mình nói thiệt chứ có 1 vài bạn cứ tỏ ra khinh người 1 cách đáng sợ, nào là ko có tiền ngồi chém gió, nào là chém gió cho đỡ tủi. Minh thì chẳng giàu có gì, gom góp nhiều năm mới đủ tiền để mua 1 chiếc, có thể là chiếc đầu tiên và cũng là cuối cùng nên mình phải tham khảo, suy nghĩ đắng đo tất cả mọi thứ để mua được 1 chiếc hợp với mình nhất.
    Nhà mà bạn giàu có hay mấy bạn giỏi làm ra nhiều tiền thì đương nhiên các bạn ko cần đắng đo suy nghĩ như mình, mua về chạy time ko thích thì bán mua xe khác. Xin lỗi mình ko có cái khả năng đó.
    Các bạn có thể vào đây mà chê bai xe R15 hao xăng, máy yếu, phần nào xấu, phần nào yếu điểm thì mình ko nói làm gì (ngược lại còn rất cám ơn). Còn các bạn cứ vào nói xỏ nói xiêng người này người kia thì chả tốt lành gì.
    @hoisophanlagi: bạn nói cũng có lý, nếu thích thì chiều cao nào cũng đi được :D, mình chỉ nêu ra cho 1 số bạn còn e ngại tham khảo. Mình thì đang chờ tới cuối tháng là được sở hữu em nó rồi.

9. NEU_I5E

NEU_I5E Bằng A3

Trong nam có vẻ nhiều hàng, Hà nội ngoài 133 bà triệu thì các hàng khác ko thấy đả động gì, do CBR còn tồn nhiều, nhiều hàng chưa muốn nhập

10. hoisophanlagi

hoisophanlagi Bằng A4

mình góp ý bạn đến vậy mà bạn còn nói bãi này bãi nọ thì thui bó tay. đừng đem nhà cửa ra so sánh với mấy cái ảo trên net nha bạn. bạn dùng từ mấy thằng nó chung chung lắm. tốt nhất bạn chỉ ra đích danh mấy thằng đó là thằng nào lun cho nó tiện.

còn riêng mình chỉ vote bài rùi phân tích. đúng hay sao củng chỉ là tranh luận, ý kiến bản thân + kinh nghiệm đi qua rùi nên đóng góp. nhưng thấy cái từ chung chung của bạn nên thấy củng ko hay lắm đâu

còn việc khó ngửi thì chắc mủi bạn có vấn đề. bạn nên coi lại cái máy tính của bạn có dính gì ko hay đại loại là có ai chưa rữa tay mà type cái bàn phím nên dính gì cho bạn nghe đc mùi. chứ dd này làm qái gì có mùi cho bạn ngửi. mà bạn cũng đặc biệt thật. lên forum cảm nhận bằng mắt. còn bạn thì cảm nhận bằng mủi ;)

thui. ko dám ý kiến nữa hơ

#1700 hoisophanlagi, 14/2/12
    Sửa lần cuối: 14/2/12
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...