THÀNH VIÊN CLB MOTO TÂN BÌNH

Thảo luận trong 'CLB môtô Tân Bình' bắt đầu bởi pqdieu54, 18/8/12.

1. nhocdzui88

nhocdzui88 Bằng A3

Em ten long .hiện đang chạy FZ1.e ở bàu cát.mấy a cafe ở đâu thì cho em tham gia với nhé.số dt cuả e: 0908950395
    Thanks

2. thientrungvn

thientrungvn Tập Lái

Chào các Anh Em!
    Mình là một mem mới, Mình xin tham gia hội moto được không?
    Hiện tại minh đang chạy con moto cùi bắp custom 125cc, rất muốn đc tham gia và giao lưu cùng Anh em, hiện mình đang ở Tân Bình.
    Tiện cho Em hỏi, có Anh Em nào biết địa chỉ độ xe uy tín không, giá cả hợp lý xíu. Em đang tính dọn con custom của em lên race cafe mà chưa biết chỗ nào.
    Cám ơn Anh Em!

3. minhtrungaa

minhtrungaa Bằng A1

xin chào các ae , tôi tên minh 42t ngụ đường hoàng văn thụ quận tân bình , tôi chơi xe solo cùng các anh em các quận từ năm 2009 , nay tôi muốn tham gia vào đội moto quận tân bình, nhờ anh em chỉ giáo .sdt: 0932678909
    Hiện tôi đang sở hữu con môt guzzi griso 1200

4. Junior_Tran

Junior_Tran Bằng A1

Khu vực ăn chơi của mình,add sao ko hổ trợ AE dzo hội chơi chung mà im ru vậy

5. huybass

huybass Bằng A1

em tên Huy 38t .đang chạy shadow 750cc cũng muốn tham gia hội tân bình cho vui ,không biết các bác có thể cho tham gia để em được học hỏi kinh nghiệm chơi xe cũng như được giao lưu các men.số phone em 0908 630,093.mong mỏi đã lâu...

6. dragon9999

dragon9999 Bằng A2

mình chuẩn bị vào đội tân bình nè các bạn nào muốn gia nhập thì lên thẳng trung tam văn hóa quận tân bình ,,, để xin vào thứ 6 hay họp đó

7. nguyenxuanhue

nguyenxuanhue Tập Lái

Câu Lạc Bộ MôTô TÂN BÌNH luôn sẵn sàng chào đón các bạn nếu các bạn có tấm lòng đam mê xe PKL và có tinh thần thễ thao

8. thiengiathi

thiengiathi Tập Lái

mình cũng ở Tân Bình, sao ko thấy hội trưởng vào reply lại ae Tân Bình vậy? chắc lu bu cv ah !!!
    Mình đang chạy chiếc Triumph T100 lên tracker, ae nào ở gần Út Tịch cho xin số phone làm quen nhé. Mình tên Bình - 0909.102,102

9. bataefrenreyes

bataefrenreyes Bằng A4

MT Tân Bình dễ ra khó vào =))

10. letuan_mobile

letuan_mobile Bằng A2

em rất thích clb motor tân bình...mong muốn dc tham gia vào hội để giao lưu cùng anh em...số đt của em 0933 035 035
    em đang đi Yamaha FZ6 S2 <3

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...