Thị trường Suzuki Raider(Satria) sắp về Việt Nam

Thảo luận trong 'Tin tức' bắt đầu bởi Tieu Bach Lang, 25/7/12.

1. Tieu Bach Lang

Tieu Bach Lang Bằng A4

xe chưa ra mà các bạn So Đo với nhau vậy rồi ! nếu mẫu xe này ra rồi các bác chém nhau sáng đêm quá ..

PS : mẫu xe này ra lâu rồi các bác à

2. SuQN1205

SuQN1205 Bằng A3

Ôi kinh quá ! 1 chiếc zin so với 1 chiếc xe đã qua úm bùa .Em thua không đỡ được .
    Bác dám chắc mấy chiếc trong clip là sniper zin ko ? @@:81:

3. sunbodi

sunbodi Bằng A2

thì mình nói là làm nội công lên như nhau coi 150cc, hoặc chỉ cần full 135. đằng này tụi kia đem so sánh ex zin với raider zin, ex thì có 135cc SOHC 12.5HP , raider thì 150cc 16HP DOHC thua là cái chắc, sao không lấy raider 150 vs CBR 150 DOHC 17.5HP hay r15 SOHC 17HP. lâu lâu có mấy thằng tào lao đi so sánh 2 với sport 120 nữa chứ, sao nó ko lấy 2 thì vs 2 thì, Nova vs Sport vs Ya Z125

4. AlvissG

AlvissG Bằng A2

Ý thức của ng` Việt Nam đã kém, các bạn đã là 1 biker chân chính mà lại hành xử kém hơn như v.
    Sử dụng xe cho mục đích để mà đua bơi, các bạn thật là nông cạn, ngta sản xuất xe làm phương tiện đi lại, k fải lúc nào cũng có cái kiểu lấy xe ra mà hơn thua, cái wan trọng là cái mạng của bạn và ng đi đường, lo mà hơn thua nhau rồi xảy ra tại nạn thì sao?
    Đừng hỏi tại sao tai nạn giao thông ở VN lun cao, mà hãy hỏi cái ý thức của các bạn kia, vs cái ý thức đó thì cái tệ nạn này có thêm sự đóng góp của bạn thôi.
    Mà thiết nghĩ, nếu ý thức các bạn đã kém như v, thì comment này cũng chẳng thay đổi dc 1 chút ý thức nào của các bạn. Chỉ muốn khuyên 1 câu "Làm gì cũng fải nghĩ đến hậu quả, snghĩ kĩ trước khi làm"

5. never.fail

never.fail Bằng A2

theo mình nghĩ nếu e này đc sx tại việt nam thì giá ko thể hơn 45tr đc, vì e này ra đời để Su cạnh tranh trực tiếp với EX của Ya mà, cũng vì giá nhập quá cao và niềm yêu thích nên ae nghĩ cái giá 55-60tr là hợp lí thui. bản thân mình cũng đang mong chờ e nó :)

6. atuan_goodboy

atuan_goodboy Bằng A2

Mình không có đủ điều kiện nên chỉ biết mua minsk bóp bóp móc móc cho đỡ ghiền côn tay thui. Nhưng rất ghét Ya và Honda vì sự độc quyền, ủng hộ Su VN.

7. T135

T135 Bằng A4

ráng gom lúa đợi tin thôi...

8. braddock

braddock Bằng A1

Bạn dự đoán giá giống mình hihi!:81:
    Không biết chính xác là Raider sẽ có mặt ở Việt Nam không đây?
    Em thấy nghi nghi, giống như chiếc X-Bike côn tay, anh em bàn luận cho đã cuối cùng không có sản xuất.

9. vungoctung

vungoctung Bằng A4

________chính xác là như vậy

10. ruby2010

ruby2010 Bằng A2

Mới là tin đồn thôi, khi nào có mặt tại VN mới tin hehe

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...