Porsche 918 Spyder LX

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi mmisshelly, 19/1/11.

1. nascar

nascar Bằng A2

hãng porsche nằm ỡ trên nguyễn văn linh khúc PMH đó bạn... hehe :D

2. kizphantom

kizphantom Bằng A2

2 bình là nhiu A hết pác ? bác take pic cái cốp để bình e xem dc k :D dc thì send inbox e nha :D tks bác nhìu

3. van12387

van12387 Bằng A4

cho mình hỏi chế mũ đồng hồ ở đâu vậy bạn,mình có biết vài chỗ mà có làm xấu quá
    dán ghép nhìn thấy gúm :(

4. Lil_TrAnEz

Lil_TrAnEz Bằng A2

nói chi nhiều vậy bạn ... người ta thích nhãn hiệu đó ... thích kiểu dáng xe đó ... nên lấy tên và nhãn hiệu xe đó gắn lên xe người ta ... có cần khó khăn vậy ko ? ... còn xe bạn thì cái tinh khôi j j đó sao nghe sến quá vậy ? ... mình ý kiến cái sến của xe bạn được ko ? ... vì bạn thích nên bạn để cho xe bạn là "tinh khôi" j j đó người ta thấy người ta cũng đâu ý kiến j đâu ... bạn xem xe xong thì ko thích có thể thoát ra và tìm xe khác để xem ... còn thích thì khen 1 câu cho vui cửa vui nhà ... mắc j phải xoắn về cái tên xe ra vẻ hiểu biết vậy ? ... góp ý chút ... thấy ngứa mắt nên nói thôi ... ko thích thì đừng đọc ...

5. mmisshelly

mmisshelly Bằng A2

My pleasure :"> :X

thanks you very much ! $-) ăn tết vui vẻ rùi, bro cũng zdậy nha, cung hỉ phát tài $-)$-)

Pic từ ver 1 chụp bằng dt nên hơi mờ, bác xem tạm nhé ;)

Mình làm trên anh Khiêm - sạp SG Shop luôn đó bạn, rùi ảnh bỏ sơn hộ mình luôn :) Nhưng mình vẫn hơi ko thích khi nhìn từ phía trực diện vào vì phần mặt đồng hồ hơi nhô lên cao hơn so với bình thường nhiều, nhìn hơi thô, như đầu satriaR á :D hehe. có gì bạn thử xuống Tí mủ ở 69A Trần Phú thì phải, bạn hỏi thử xem, mình ko nhớ chắc địa chỉ, anh em biker nào nhớ rõ thì chỉnh lại dùm mình nhen, thanks all !

6. bop

bop Bằng A2

thíc fong cách nhẹ nhàng này,vote cho bác

7. mmisshelly

mmisshelly Bằng A2

Hehe sr bác, đọc cm thiếu nên hok cm cho bác đc, h mới thấy, sr sr, cái này là ko đc ùi B-) hehe, thanks pác nhiều, xe pác cũng càng long lanh ra đấy thui :D hehe. Tại dạo này hay rửa xe ở nhà, thích tự tay thay nhớt, rửa xe, chăm sóc xe mình thấy vui hơn bác ạh :D hehe

Ai cũng nhầm =)) thằng em nó vào đọc cũng nhầm =)) mình cũng .... hehe :D

:"> :"> :"> :"> Nội công sơ sơ cho đều ga nhẹ xe hehehe :D

8. steven_kid

steven_kid Bằng A2

leader [w] sg..........;))

9. mmisshelly

mmisshelly Bằng A2

vẫn còn nhớ mình hả pác Vân =D> quá khứ rùi :D dạo này Mio chắc powerful lắm đây =D>

10. steven_kid

steven_kid Bằng A2

xe bị tóm *** nó hết rầu...........mới mua chiếc khác.......đg chuẫn bị mài típ ;))

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...