Nồi xe Sirius RC 2010 bị dọng ầm ầm

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi Double K, 11/11/11.

1. 350Z

350Z Bằng A2

ví dụ của mình là bạn đấy,,,kakaaaa.sống chung với lũ thôi, xe mình thì bị hú nhẹ, haiz

2. baboy

baboy Tập Lái

Chắc là do tùy chiếc à. Xe mình mua tháng 7/2k9 xe cực êm . Nồi ko dọng . hầu hết các chiếc khác nêu ko dọng thì hú nhưng xe mình rất may mắn là ko bị gì hết . Có chiếc khi nẹt ga thì nó hú như sói nhưng xe mình êm ru . Lên cao ga thì hơi run tý . Xe bóc máy êm .... xe đã làm lại nồi 1 lần ở Yamaha Công Thành TDM Bình Dương

3. rin00

rin00 Tập Lái

Xe exciter côn tự động 2k8 mình cũng bị vậy, ra 3s thợ nào cũng nói là bình thường :139:
    ps: hóng cao nhân vào phán

4. nhok_nhok

nhok_nhok Bằng A1

Yamaha Công Thành đợt rồi mình vô thay ruột sau + bảo dưỡng....không biết làm sao mà lát kiểm tra thi mâm bị trầy tùm lum...xong rồi dắt xe ra giao luôn chứ không bảo dưỡng thực hiện bảo dưỡng...cũng may mình phát hiện nên bắt làm lại...khách đông nên nhân viên làm ẩu lắm,kiểu như không cần vậy đó....từ lúc đó là mình chuyển qua yamaha chỗ ngã 3 Mũi Dùi làm luôn...nhân viên phục vụ tốt hơn bên Công Thành nhiều..

5. sir49

sir49 Bằng A2

xe mình cũng đang bị dọng nồi đây.... có thay 10 bộ nồi mới tinh zin trong hãng cũng k hết đâu. mình chỉnh ốc nối canh đủ kiểu cũng k hết...

6. 01268170071

01268170071 Tập Lái

mình cũng bị..hum nay ra hãng nó kêu minh thay cái chuông..rồi cái bố nồi thi pai..với 5 hay 6 lá bố j đó nữa..nó báo gia 1tr7 hơn..mình chia tay.

7. haiquepro01

haiquepro01 Bằng A1

các bác ạ
    xe e cứ vô số đi là kêu càch cạch khi đè pa
    e khắc phục đủ kiểu rồi
    mà lúc e tháo nồi ra rồi bắn siết lại thỳ đi đk 1 lát rồi bị
    a từng trải qua giúp e với

8. XathudatCang

XathudatCang Bằng A2

sirius con nào mà ko dọng, chạy 1 time là dọng ak. Yamaha bây giờ chứ phải Thái nhập nguyên thùng như con Ju V ngày xưa đâu.Không tin để 1 con ju V 1 con Ju gra 1 con si cùng nổ máy rồi nghe xem. Con juV nó êm ru luôn đó, trong khi 2 con si và gra thì xè xè

9. haiquepro01

haiquepro01 Bằng A1

các bác ạ
    xe e cứ vô số đi là kêu càch cạch khi đè pa
    e khắc phục đủ kiểu rồi
    mà lúc e tháo nồi ra rồi bắn siết lại thỳ đi đk 1 lát rồi bị
    a từng trải qua giúp e với

10. Xe 3 vạn km

Xe 3 vạn km Tập Lái

xe em đời mới 2021 bản fi cũng dọng ầm ầm, thay sên 10ly vô càng dọng. Có cách nào sửa tạm đợi tới lúc thay lá côn không các bác?

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...