nơi sửa chửa xe paggio đời mới uy tín TPHCM ( ko hãng nha các bạn )

Thảo luận trong 'Piaggio' bắt đầu bởi namtruong135, 21/2/14.

1. maivanmua

maivanmua Tập Lái

Các bác cho e hỏi đứt dây ga có được bảo hành không ạ

2. minhcuongvo

minhcuongvo Tập Lái

Chào các bạn
    mình có con vepas v3ie ,lúc trước chạy bình thường,dạo này mỗi buổi sáng lấy ra đi làm chạy ra nhỏ 20_30km/h thì xe bị hut hụt như thiếu xăng dzậy đó,còn đi ra lớn thì bình thường k bị hụt hụt. các bạn có ai gạp tình trạng này chưa, ai biết xe ,và nơi nào sửa xe uy tín ở HCM. Cám ơn rất nhiều.

Cailonbeer thích nội dung này.
  3. Chobu

Chobu Tập Lái

Các bác cho em hỏi sửa xe chỗ nào đảm bảo ạ
    e qua bác hoàng ở đường 3/2 chỗ ngã tư đối diện piago
    các bác thợ ở đấy phá xe e như đúng rùi.
    lợn lành thành lợn què
    giờ đi tốc độ chậm cứ kiểu thụt ga như kiểu hết xăng ý
    Xong có lúc chết máy đề mãi mới lên.
    e tưởng lọc gió có vấn đề lắp sai. về mở ra thì dầu vào trong.
    xin các bác thỉnh giáo cho chỗ sửa uy tín ạ

4. tongeuro

tongeuro Bằng A1

xe bạn ie hay sao bạn.nói rõ để biết mà chỉ bạn cách khắc phục

5. lawrency27

lawrency27 Tập Lái

khổ thân các bác vespa, đi sửa cũng lắm phen nhọc nhằn :)

6. linni ks

linni ks Tập Lái

Ranh rôi lên xem bai đê giao lưa thấy toàn la 1 lủ trẻ con ăn noi lon ton như đam cầm lon ăn xịn ! tôi ngay phá cv người khác ...có ban linh thi lien hệ trưc tiêp vơi người chủ trao đôi thăc măt chư viêc gi ma phai noi sau lưng 1 cách hèn như vậy ? Tôi cung la người thương lam xe ơ a phi, nêu a phi la ngươi kg đan hoan thi sô người gioi thiệu a phi đâu co nhiều như vây .?

7. Lê hùng phi

Lê hùng phi Tập Lái

Tôi đi thăng vao vân đê vơi 678 luôn nhe ! thư1 tu hôi nào giơ tôi thay bố zin la 550 bô kg phai bô dan như 678 noi đâu nhe ! , vi thương xe khach bi mòn bố la tôi chi thay 3 cang thoi . con trong hãng phai thay ca bô chân đế, kg cho thay 3cang kg , nên gia se rât cao so vơi tôi . Bô 3 cang chỉ co 1 la chay băt manh hay yếu , 2 la rung nôi hay kg rung nôi thoi chư lam gi ma co chuyên bô bị hu .
    (Quay lại hãng bảo hành. Hãng kêu lap ko liên quan. Bố ba càng của a là loại dán. Họ dán ko đều. Nên thành ra bám dây couro ko đều. Kéo theo mòn cái chuông. Đi nó hú ) câu nay 678 noi vơi ai dôt kg biêt vê xe thi ok .
    Tât ca khach hang tơi tôi đêu < tư vân rỏ > la , tôi thay bô zin la 550, con tôi co loai bố nhâp vê gia công trên càng zin la 850 bộ loai bố nay kg phai sx ơ vn , va tôi BH 3thang,vi nêu tôi nhâp cả càng va bố se cao tiên nên tôi chi nhâp cuộn bố đê phu vu cho gia tôt . VL (xem hinh anh đinh kem hoăc truy cap http://www.phivespa.com). Nêu bị lôi hoặc khach hang kg thich khi sư dụng se đc đôi . nêu khach hang đôi bộ zin se đc hoan tra sô dư hay đôi bô chât lương hơn thi phai bu tiên theo gia tri của bô . KG như nhưng nơi khac ..Vi tôi co nhiều khach hang mua bố 3cang ơ nhưng CH khac ma tôi kg thê noi ra .! Khach mua bô 3cang 1tr500 chay đc 1-2 tuân la kg chay đc , Khach noi khi đem xe lai noi thi ho kg BH đôi hay tra . đc mây ae giơi thiêu ra tôi thay lai
    Vê lap xe 678 hu . Thât ra tôi kg biêt co phai 9 tôi đa phan đoán xe 678 hay kg , nêu thợ tôi phán kg 9 sat thi tôi thanh thât XL. Vi qua nhiêu nên tôi kg thê nhơ . Nhưng tôi cam kêt la tôi băt bênh la đung 100% chư kg như 678 noi , nêu thay lap thi tôi cung noi ro lap 2tr500 tôi cung BH 3t , hang nhâp italy 4t200 , con nêu ae muôn hang re tiên nưa la 1t800 BH 1t ,re nưa 900, kg co BH . Vây cai gia 3t500 cua 678 đưa ra la ơ đâu ??? . CHuc 678 vv trong cs

File đính kèm:

#47 Lê hùng phi, 30/8/16
    Sửa lần cuối: 5/9/16
  8. khoa_pham

khoa_pham Tập Lái

hi a Phi, anh có chữa được hao xăng dòng LX bình xăng con ko anh? xe em hao quá, dưới 20km/L lận

9. Lê hùng phi

Lê hùng phi Tập Lái

TRa vê theo zin xe mơi la 25/L nhe ! nhưng máy phai ok nhe .

10. khoa_pham

khoa_pham Tập Lái

chi phí sao anh ? có gì em mang xe qua anh xem vài thứ , chạy kêu quá

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...