Cảnh giác lại gặp hương mắt lồi xin đểu

Thảo luận trong 'Phía sau tay lái...' bắt đầu bởi nhokti133, 10/3/11.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. nhokti133

nhokti133 Bằng A1

chiều ngày 8/3/2011 e đi 1 mình qua cầu nguyễn văn cừ huớng về q8 vừa chạy xe vừa bấm dt ( e chạy sh muợn của ông già,bấm dt n80) thì có 1 con chạy max nuớc da ngăm đen,mắt lồi ,tóc vàng,mỏ hơi hô như mỏ chuột chạy lên ngang xe e hỏi e là " a ơi cho e hỏi đuờng nào về q7 ?" e lơ mơ nhận ra như ae miêu tả trên diễn đàn nên tìm đuờng thóat cho lẹ là tốt nhất vì e đang đơn thân độc mã ,sau lưng e còn có 2 xe khác mỗi xe chở 2 (chiếc dream cùi 1 thằng chở 1 con tóc vàng hoe nhìn rất là bá dơ,xe kia thì đi 2 thằng mặc áo khóac sọc trắng đen thời giải phóng B-) e tháy tình hình ko ổn nên tl nó là "tui ko biết " nó đáp lại liền " nhìn a wen lắm nên e mới chạy lên hỏi đường để nhận mặt thôi" vừa dứt lời thì 2 thằng đi chung 1xe phóng lên ép xe e vào lề thằng ngồi sau nói giọng lơ lớ nói" mạ cha mi chạy xe kiểu gì cứ vờn trc' đầu xe tau" $-) e cũng ko muốn to chuyện nên xin lỗi để cho qa chuyện nó nói " hồi nãy mi chửi e gái tau phải ko" ( ý nó là con hương ml) e chưa kịp tl thì nó rút từ trong cốp chiếc atila trắng của nó 1 cây ống túyp e bí mật vặn on khóa xe lên mà tụi nó ko hề biết (chúng nó đang bọc xe e lại) ,sau đó e phi thẳng con sh lên lề rùi cắm đầu chạy mà ko ngó lại .....thế là thoát....=D>
    đề nghị ae cẩn thận những con đường vắng nếu đi 1mình nhé (bỏ thêm đồ chơi nhẹ vào xe để thủ tốt hơn....

2 người thích nội dung này.
  2. minhcanhvip

minhcanhvip Bằng A2

phức tạp quá đi mất up lên cho anh em thấy mà cảnh giác

3. khanhbluea4

khanhbluea4 Bằng A3

cái con này hoành hành lâu lắm rồi mà mấy chú công an không làm à....anh em bike họp mặt sử lí đi ....

4. viet_dragron

viet_dragron Bằng A2

Tụi nó ngày càng lộng hành,em cũng từng là nạn nhân nhưng may mắn thoát được.Mong rằng ai đó đập cho nó 1 trận nhớ đời,hay bắt nó đi tù lúc đó mới yên tâm mà chạy xe ngoài đường.

5. enter_here

enter_here Bằng A4

đụng tới là đang điều tra,chưa đủ chứng cứ buộc tội,điều tra cc chứ điều tra,đm ăn dày quá rồi điều tra gì nữa,cả 2 đều như nhau,chỉ khác 1 bên là cướp hợp pháp,haizz

1 person likes this.
  6. khanhbluea4

khanhbluea4 Bằng A3

chắc trong nam các bạn không có đạn hoa cải

7. F3-2357

F3-2357 Tập Lái

Nản mấy chú công an, chỉ dân thường là chịu thiệt, những đứa như thế thì cứ nhởn nhơ hại người... Up cho mọi người cảnh giác.

8. nkcuong88

nkcuong88 Bằng A4

oh mình thấy con này lâu lắm mà mấy thằng police ko biết ăn tiền của dân rồi làm gì nhỉ.o nhà ngủ ah?
    a e biker hôm nào kiếm nó lấy vốn lẫn lời cho a e đi....

9. BMW Z9

BMW Z9 Bằng A1

Từ lúc em nghe tin về con đĩ này là mỗi lần chạy xe ra đường em cứ run run khi ai đó chạy theo em. Con đường bác chủ thớt mém bị thịt là con đường hầu như ngày nào em cũng đi mới ác chứ. Đến giờ em vẫn ko biết giải quyết sao nếu gặp nó, xe em xe zin 110cc thì chạy khó thoát....

10. minhthong_7669

minhthong_7669 Bằng A4

Có 1 pro đập nó 1 lần ở cống Bà Xếp rồi,nhưng lại bị CA xử ngược vì tội gây rối trật tự công cộng.Po tay.

===== Bổ sung vào lúc 16:06 ---------- Bài cũ được gởi vào lúc 16:02 =====

Bác đi SH sao k ra xe cho nhanh mà thoát để 2 thằng kia lên chặn đầu.Nhưng cũng mừng cho bác là chạy thoát.
    UP lên cho ae cảnh giác

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...