Mio Hỏi đáp về MIO !!!

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi huynh_mio, 18/12/09.

1. Chú 3 T

Chú 3 T Bằng A4

Trái <200k
    TIền làm chừng <400k

2. sinhdaihiep

sinhdaihiep Tập Lái

em moi sua? chiec mio amore muon len ver thai ma khong biet mua o dau? Cai dau den voi cai yem truoc". Co nhieu nguoi len roi` ma em hoi? tho thi ngta bao tim khong co. Ai biet chi? em voi". Co link ben bacbaphi ne : http://bacbaphi.com.vn/entertainment/showthread.php?340852-Mio-Amore-Made-in-Viet-Thai

3. baby_15

baby_15 Tập Lái

em muốn thay lốc nồi nouvo. chạy ra yamaha mua ốp lốc nồi về gắn thôi đúng không các bác. hay phải thay hết nguyên cụm trong ngoài. ?

4. zinkhin

zinkhin Bằng A2

Mấy pro cho e hỏi nhỏ tí mio đi lòng kiểng hay lòng đúc gì đc ko có bền hơn lòng thường nhiều ko ( định lên trái 61 ) và giá cả là bao nhiêu :).

Nếu đc thì tư vấn giúp e trái 61 có bài nào bền ko ( trái lớn hơn cũng đc ) tiền làm thì có mà tiền xửa hoài thì e kham ko nổi :(..
    THanks mọi người trước nhé :)

5. dangvinhtra77

dangvinhtra77 Bằng A2

muốn bền thì đi trái nhỏ thôi... trái 61 có lòng kiếng đó,, lòng kiếng đương nhiên sẽ bền hơn... nhưng cũng tùy tay của anh thợ canh chỉnh đi bài nữa... lớ mớ là HKT luôn (hốt *** trâu) giỡn zui thôi... mio muốn bốc.. ko phá... bài bền 58mm(lòng zin đúc) zên zin, zô cam... lữa xe tải nhỏ tăng áp. ic zin (đừng có mổ ic zễ chết lắm) or tìm mua cục ic Ju R (5LL) đấu vô.... ga dù 28mm.. bao ngon luôn...

6. zinkhin

zinkhin Bằng A2

thanks ông a. E đag có cục IC banjing đây rồi. bài bền trái 58 thì e biết. Mà e muốn bốc hơn tí nên mới hỏi về 61 :)

7. mioultimo93

mioultimo93 Bằng A2

- trái 58 cần BM + poe ko ?
    - cam mấy ly là vừa ?
    - tạt chảo 58 rùi , giờ thay lòng + trái zin để về zin đc ko ?
    ae giúp mình 3 vấn đề này với nha

8. dangvinhtra77

dangvinhtra77 Bằng A2

trái 58 ko đi BM cũng dc.. bình zin đi đỡ hao xăng nhưng ko bốc = BM, Si mình trái 58 đi bình zin nè... chạy chơi thôi chứ ko đua bơi lại ai đâu... thích thì đi BM cũng dc... 58 cam 6,xxx là dc rồi... tùy vào cây zên zà đi bài gì nữa bạn... chảo 58 sao mà đi lòng zin dc... lòng zin miệng lòng 50(mio, sirus,jupiter) 52(luvias) 54(nou LX exiter) thì ko có cái miệng nào vừa với cái chảo bạn hết.... đưa vô là vứt lun cả 3 (trái lòng đầu)

9. mioultimo93

mioultimo93 Bằng A2

ok tks ban nhiue :D:D

10. steals1988

steals1988 Bằng A2

mình tìm hoài topic bán đồ mio mà không thấy vậy ta ? lúc trước có custom shop mà giờ hok thấy ổng nữa !!! hix

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...