Mio Hỏi đáp về MIO !!!

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi huynh_mio, 18/12/09.

1. amio

amio Bằng A1

:D Mio bảng số tỉnh Nếu rút đc hồ sơ gốc thì sang tên chuyển vùng vô tư , quan trọng cái hồ sơ thôi , bên 5s có ruaheo305 chuyên bán mio bảng sổ Khánh Hoà đó bạn , rút lun hồ sơ gốc dùm giá 500k hay sao đó

còn vấn đề lên trái thì do canh chỉnh nhưng cũng o cải thiện hậu đc bao nhiu nếu đề ra nhanh wa , trái 58 là 150cc , nhg thực tế đi hậu vấn thua LX 135 , Mio đờ đầu nếu chỉ làm nhẹ xăng nồi thì hậu vẫn lên 110 đi 2 nha, xe của bà chị mình lun , mình đi trái 65 , hậu cũng 120 ah , tuỳ bạn suy nghĩ , lựa chọn

2. bimnhox96

bimnhox96 Bằng A1

Thì bác cứ làm full dàn hơi . Xổ trái 63 -> 65 là chuẩn rồi . Cái nài là mio anh em làm nên ý kiến vậy thội :D
    <br />
    <br />
    <br />
    Bác muốn mạnh thì đi full dàn điện đấu lên bình bông pô e K & N nữa là xong . Mà chắc là hơn 2 triệu

3. amio

amio Bằng A1

:) cho hỏi full dàn điện đấu là có gì vậy bạn , chứ nguyên bộ bobine + dây tăng áp + bugi thì trên duới 2 t rồi, sao có bông hoa + kn , xin chỉ giáo cái nào rẻ rẻ cho a e với

4. bimnhox96

bimnhox96 Bằng A1

đi bình bông cũng được còn pô e đi Uni là ok rồi + dây tăng áp NGK (màu đỏ) đc màu vàng thì càng tốt! và thêm bugi ( Densol ) là cung ok rồi.Còn không bẹn len trai 58 đi đi không hại máy bao nhiêu đâu!:D

5. amio

amio Bằng A1

:-/ sao kì vậy full dàn lửa quan trọng là bobine thì o thấy nói tới , giấu bài hả bạn, chỉ mọi người đi

6. duybao1992

duybao1992 Bằng A4

cho mình hỏi tổng thiệt hại khi lên dàn lữa thì là nhiu dzậy:p

7. amio

amio Bằng A1

Mio 2005 maxspeed ngoài 100 rồi , o cần làm gì hết bạn ơi , để zin là đỡ hao xăng nhât rồi ;)) ; muô'n thì thay bugi + dây tăng áp cho có với nguòi ta thôi

8. nh0k_mj0

nh0k_mj0 Bằng A2

Cho mình hỏi thêm cái là mio zí novou cái nào lên trái đi hậu ngon hơn ạ >.< vs loại nào it( hao xăng , it' phá máy hơn ạ tại em thấy dạo này phong trào nhiu quá nên tò mò tí ạ :D

9. duybao1992

duybao1992 Bằng A4

hiện h mình đang cần đỗi cục máy zjn lấy cục máy độ có ai có nhu cầu pm nick 4rum nha

10. thieugiakool92

thieugiakool92 Bằng A1

Cho em hỏi em có cặp mâm Mio zin đời 2000... Nếu bán thì bán giá nhiêu vậy mấy anh?? Còn nếu đổi bánh lớn 17 thì đổi sao cho ko bi hố vậy !! Rất mong mấy anh chỉ giáo ..e còn gà :(

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...