Mio Hỏi đáp về MIO !!!

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi huynh_mio, 18/12/09.

1. nhoxchjp

nhoxchjp Bằng A1

ra may tiem lam vo~ yen keu no got yen cho mong roi` thay cai' vo~ moi' hek' 50k-80k la` cung` con` mun' thay yen khac cug~ dc

2. amio

amio Bằng A1

:D bông mai 700 chưa có co , piston bạc 400 hay 450 gì đó , còn tiền somi + công đóng lại thì quên rồi , cam + bạc đạn mới của vn khoảng 400 đến 500 tuỳ chỗ , cam thái thì giá cao hơn , hình như phải thay cặp supap nữa , cò zin giữ nguyên , nhg theo thực tế thì cứ mỗi tuàn là chỉnh cò 1 lần vì mài wa, haha tuy người chạy thôi , còn bộ nồi sau nữa tuỳ lò làm nhìu bài khác nhau , bạn cầm chừng 3,5 đến 4t là vào lò hỏi đc rồi , cứ mạnh dạn vào hỏi giá tiền người ta bao hết cho bạn là nhiu, ok rồi làm thôi

3. boyxike3010

boyxike3010 Tập Lái

Mấy pro cho em hỏi Mio chay 1lit xang bao nhieu km có hao xăng hok. Vì em tính mua 1 em rồi lên ver cho nó , mà nghe người ta nói hao xăng lắm hả pro

4. tnguyen

tnguyen Bằng A2

Trái 58 chạy chưa phê 8-|......h muốn đụng dên nữa dc hok

5. max_2

max_2 Bằng A1

Được chứ bạn nhưng đụng tới dzên thì phải đi trái lớn hơn chạy mới phê.

6. 94F8_9955

94F8_9955 Bằng A4

cho em hỏi cái thấy xe mio trong hãng thay nhớt 20-40 bây h thay loại 10-50 dc ko?cái này ok cho máy hơn.thanks

7. neverstop

neverstop Tập Lái

Mình đang mún mua 1 chíc mio đơì đâù , zin ...Ko bik cầm nhiu thì đươ.c

8. amio

amio Bằng A1

:-/ bạn gì có nói lộn o , chắc hãng xài nhót 20W50 , còn nhớt bạn mún là 10W40 ; nếu xe bạn lên trái + zên gì đó thì nên đi 10W40 vd như Motul Vtech gì đó 155k 1 chai , còn nếu xe zin thì 15W50 đc rồi, o cần tốn tiền vô ích

Mio bs tỉnh thì 10 11 12 13 tuỳ xe đẹp , bánh mâm , thắng dĩa , bánh căm thắng đùm
    Mio bs Thành phố thì xe đẹp bánh mâm thắng diã phải 14 15 , mu'n rẻ thì mua xe đã xổ trái

9. neverstop

neverstop Tập Lái

cho mình hỏi nêú mua xe bs tỉnh sang tên có dê~ dàng ko ???
    và mua vê` làm trái 59 thì thiêt hại khoảng nhiu ??? maxx speed dc khoảng bao nhiu ??
    Thanks bạn amio

10. max_2

max_2 Bằng A1

lên trái chỉ đề thôi chứ hậu kô được tốt lắm
    <br />
    <br />
    <br />
    sao lại phải trái 65 69 mới gắn SBK đc, vậy mấy cái dylan SH o làm gì mà cũng gắn SBK chạy ầm ầm kìa , vậy dylan sh trái nhiu ? trái 65 đóng lòng lại chạy cũng khá bền nha bạn , mình đi Cần thơ vũng tàu với mioclub , 5 6 7 lòng vòng đi hứng gió bão , 1 ngày chạy khoảng 1 bình xăng mio , ai cười cái là mình chạy theo ah, sau 3 tháng vẫn chưa thấy có vấn đề gì , còn đụng đến zên thì chưa biet thế nào , giờ thấy khá nhiều lò co tiếng mà 87 270 372 ut mien đông hình như cũng làm nữa , chợ lớn có Tuấn khùng , a e ai lò nào vào nhận lò của mình đi kìa

còn thiếu 35 nữa hjhj sao không thấy 270 đăng sạp trên diễn đàn nữa ta

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...