Mio Hỏi đáp về MIO !!!

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi huynh_mio, 18/12/09.

1. letranthienduc

letranthienduc Bằng A2

Mấy bác cho em hỏi, hiện em có con ultimo bị vỡ ống thông vào nồi, cái ống nhựa răng răng như lò xo nối từ nồi lên thân xe, hiện nay bị vỡ rồi thì nước hoặc bụi có theo chỗ đó vào trong nồi không​

2. pinkawasaki

pinkawasaki Tập Lái

Em vừa hốt con mio về :D . đưa vào chỗ xe gần nhà kêu làm trái 62 còn picton thì lên 125 của ati . mà sao e chạy thấy vẫn còn yếu . nó nặng nặng máy sao á . :( . hay do nồi côn . giúp đỡ e với . XIN các bác đừng ném gạch , e mới biết sơ sơ :D . Có bác nào biết cách làm sơ sơ cho bốc bốc mà giá cả ít tốn kém xí không ạ .... Chạy ăn sirius là đc. ạ =)) . e cảm ơn trước :p

3. HuynhThai

HuynhThai Bằng A2

Mấy bạn cho mình hỏi đầu đèn Mio Z mua ở đâu tại tp hcm vậy. Thank all.......

4. 7 Kò

7 Kò Bằng A2

cảng mio giờ có bán hay ko

5. Chú 3 T

Chú 3 T Bằng A4

Trái 62 piston của xe 175cc, piston 125 của ati là trái 53

6. skydol

skydol Tập Lái

alo
    có ai khộng giúp em với con mio của em đề không được mà bình thì còn mới kèn xi nhan đều bật không đk nhưng khi đạp máy nổ thì xe lai bình thường là nó bị sao zậy
    chỉ dùm em zới

7. Chú 3 T

Chú 3 T Bằng A4

Xịt miếng chống rĩ vào nút đề
    Bóp thắng đề đèn sau có sáng không.... nếu không thai cục nhỏ nhỏ ở tay thắng vài chục ngàn
    Bấm đề máy nó kêu không hay im lun, kiểm tra dây điện vào cục đề, vừa bấm đề vừa dùng cây khắc gõ vào cục đề.

8. asus_321

asus_321 Bằng A4

tình hình là con mio ultimo của mẹ em sau gần 5 năm sử dụng đến nay có hiện tượng lỏng bạc, ban đầu thì hao nhớt (do mình đi làm suốt, mẹ mình thì k rành, cứ đổ xăng là chạy thôi) hiện giờ thì khói trắng ra như xì-po! haizZ

để khắc phục tình trạng ra khói thì mình phải thay bạc mới sau đó lên cos + xoáy lòng đúng k các bác? ngoài ra còn làm thêm gì nữa không? chi phí tầm bao nhiêu nữa? (vì giá thành xe giờ chả bao nhiu mà sửa nhìu tiền quá cũng ngán)

xin cám ơn các bác ạ

9. Chú 3 T

Chú 3 T Bằng A4

Ở các tiệm sửa xe thông thường thì chắc tằm 3xi

10. asus_321

asus_321 Bằng A4

rẻ vậy bác, vậy mà tụi hãng nó báo khoảng hơn 1tr, haizz k lẽ nó thay y cái đầu lòng mới hay sao mà mắc quá vậy ta!

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...