Future Future X Fi mới mua cần tham khảo kiến của mọi người

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi EX_2011_GP, 13/4/11.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. Future X FI

Future X FI Bằng A4

Cứ từ từ... rồi cũng sẽ thành nhóm rồi off liên tục thôi.

He..he... toàn anh em Future Club không :)>-

2. daicadaubo90

daicadaubo90 Bằng A2

cùng tâm trạng với mình, mình mới đặt xe nó hẹn giữa tháng

3. beta_boyz

beta_boyz Bằng A2

cái remote thì theo mình thấy ko có cái nào xài tốt đâu bạn, tốn tiền mà chẳng cải thiện được bao nhiêu :D
    hồi trước có 2 thằng bạn xài loại này, 1 con Sh thì đi trời mưa vô nước, chạm mạch hú inh ỏi ngoài đường, 1 con Ps thì rửa xe bị chạm mạch :-s
    theo mình thì bên A Lý làm tốt đấy, đã test thử gần 5 tháng vân chưa thấy có vấn đề gì (làm full bài) :D
    còn cái khóa từ tụi nó làm dễ lắm bạn ah, bạn cứ thử đem ra mấy tiệm làm khóa nó mở cho xem ;))

4. ktq381

ktq381 Bằng A2

Em đồng ý với Bác, hơn thua chi. Lỡ rước họa vô thì khổ. Xe mua mắc tiền, phải giữ gìn chứ.:D

5. trungzena

trungzena Bằng A1

Mới mua 1 em X Fi màu đen bánh mâm giá 33t5 (phải nhờ tới mối quan hệ mới lấy được) hầu như các Head đều không có hàng. Có ra ngoài hỏi thử, tụi nó hét 39t5 (khu Nguyễn Tri Phương) xém té xỉu.

6. vttgiang

vttgiang Bằng A2

Các bác chịu khó chạy ra vùng ven (chừng 30-40km) là cùng! Ví dụ Biên Hòa, Tam Hiệp, Trị An; qua Bình Dương, xuống Long An _ Nghe tưởng xa lắm, nhưng 30-40 km thôi. Giá chừng 31 là hết phép, hết hàng thì vài ngày xe tải nó lại chở về!
    Ở HCM mua con xe sao mà khổ quá!

7. giapquanghuy

giapquanghuy Bằng A2

Hạ nhiệt tí đi bà con, tới đây xe chắc sẽ bán giá mềm hơn vì tới ngày 1/7/2011 luật chống làm giá bảo vệ người tiêu dùng đi vào đời sống và có hiệu lực. Nhưng mà khi mua xe nhớ là mua với giá bao nhiêu thì cứ bảo nó viết vào hóa đơn bấy nhiêu để lấy cớ bắt nó phải chịu phạt với cơ quan thuế và nó phải hoàn tiền cho mình.

8. ngoctam7758

ngoctam7758 Bằng A1

Phát hiện bác này phạm tội "tuyên truyền mê tín future" nah`,nhưng dù sao vào FUC cũng zui,ra ngoài công viên nhớ mang cái kính lup soi từng chiếc xe 1 rùi quyết định dọn xe theo ý thích.
    Chúc bác mau có "tuấn mã" như ý :)

9. Future X FI

Future X FI Bằng A4

16g00 chiều mai anh em Future Club gặp nhau tại Chung cư An Sương, bạn nào đang có ý định mua xe Future thì cứ đến đó săm soi.

10. ktq381

ktq381 Bằng A2

Thiệt không Bác :-/ , Bác nói thiệt không. Nếu đúng như vậy thì phải tổ chúc ăn tiệ thôi, sẽ không bị đè bẹp nữa=D>=D>=D>.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...