Sport Em cao 1m66 thì em có thể chạy được Yamaha R6 ko?

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi dsaasd, 22/4/10.

1. nguyenquan.avi

nguyenquan.avi Tập Lái

Ngồi xe thấy hợp, đẹp là được bạn, khi chạy nhanh thì cao thấp không quan trọng, khi đứng chống chân thì chống chân trái (mặt đường bên đó cao hơn :p) muốn tự tin hơn thì làm đôi sidi streetburner vào (giống mình nè :p bleh), hàng ý nhé, mua hàng 'tung của' thì có gì mình ko chịu trách nhiệm đâu, chấp bạn chống bằng mũi giầy luôn vẫn vững vàng. Nếu bạn có băn khoăn về góc lái thì nói luôn, đã đi sport thì anh nào cũng có độ hẹp nhất định, vào cua thì vào bằng độ nghiêng xe chứ ko phải là góc lái (chẳng ai vào cua mà bẻ hết sang 1 bên cả, mà dùng counter-steering để nghiêng xe thôi) còn nếu nói về chuyện U turn khó khăn thì, again, thằng sport nào cũng phải than thở tí.

2. vuongminhgian

vuongminhgian Tập Lái

Đã bị đè bao giờ chưa mà ham hố vậy. Tính mạng an toàn là quan trọng nhất, máu thì cũng phải có cơ sở. Câu nói đi Mio không phải là sai đâu, nếu không tin thì bạn cứ mượn thử xe mà đi.

3. Ni9ht_kid

Ni9ht_kid Bằng A4

_h mới thấy chứ chẳng phải đào mộ gì...phải công nhận http://www.bikervietnam.com/bfrm/member.php/188324-trong_tuan http://www.bikervietnam.com/bfrm/member.php/188324-trong_tuan. lúc trc ko bít gì về pac nên cũng đọc hết và ko cm (bít đâu pro nói đúng) nhưng h cũng ko bít gì về pác nhưng thấy nick pác là dị ứng. pác có giỏi và nhìu điều kiện thì cũng đừng đả kích chỉ trích ng thấp kém hơn chứ...

4. minhat0901

minhat0901 Tập Lái

Thích r6 thì mua r6 đi chủ thớt! Kiu người ta bán lowering kit gắn zdo xe! Hạ dc 5cm! Chưa đủ nữa thì gọt yên hạ phuộc! Nhưng em thấy gắn lowering kit đủ r

5. hoangkan

hoangkan Tập Lái

cho em mượn topic cái chứ post bài mà k đc duyệt
    các a có thể cho e những điều lưu ý khi chạy r6 đc k ạ

6. be_suri

be_suri Bằng A4

mình 1m76 chống hơi với với nói chung xe hơi cao mình tính hạ phuộc có sẵn lower link luôn rồi xuống được 2 inch nhưng phải hạ chống nữa rồi thêm cái headlight projector canh cho xe zin rồi h hạ xuống sẽ bị nhổng đầu nhiều vấn đề quá thôi để nguyên vậy chạy

7. Vuvandai1998

Vuvandai1998 Tập Lái

Em cũng cao 1m70 ạ và đam mê R6 lắm...Em mới 18 tuổi thôi..không biết tầm 7 năm nữa có cao hơn được không để mua R6...

8. Lucizzz

Lucizzz Tập Lái

9. Lucizzz

Lucizzz Tập Lái

Em lùn cỡ 1m6 nhưng đang có dự định mua zx10r hoặc r1 thì có thể chạy đc không ạ

10. Roomheoq22p

Roomheoq22p Tập Lái

cảm ơn bạn đã ủng hộ

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...