Dream Dream:độ,sửa chữa,tư vấn,phụ tùng kỹ thuật [P3]

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi anhduy159, 3/5/10.

1. tumavotinh0330

tumavotinh0330 Bằng A4

Mua hodaka là xài ok rồi.14-36 zin chạy vẫn ổn
    hàng mới chỉ có suppe thôi!

2. ngodzimay

ngodzimay Bằng A2

có cái này cần ae tư vấn zùm!cho ý kiến!đang đi dream!nguyên cục apha đầu lòng hơi zin! giờ đi thấy hơi yếu nên 1 tính lên dzên lớn lòng dài(giá tầm gần 4tr với lên nguyên cục máy fu fi cũng có người đang bán 5tr! mình đang phân vân nên chọn cách nào đây>"<! ae nào cho cái ý kiến oke là mình xúc luôn!:142:

3. rango

rango Bằng A4

lên cục 110 gần 4tr là xong. lên cục neo làm lại bass bắt sườn, móc lỗ sườn, câu dây điện lại tùm lum, phát sinh ic, sạc. chứ đâu phải chỉ 5tr là hết rùi đâu bạn

4. ngodzimay

ngodzimay Bằng A2

ic sạc bán luôn nguyên bộ bạn àh!hồi sáng mới gọi hỏi thằng bạn trong đó! nó kêu gác lên với đi hết dây điện luôn làm tâm khoảng 2tr!nói chung lên nguyên cục nhìn gấu! bởi dậy mới đang phân vân! vơi quải nhất là chuyện mấy cha lở có thổi dzô làm tùm lum nên đang suy nghĩ đắng đo

5. dendonchichac

dendonchichac Bằng A4

mọi người cho em hỏi có phải cam mà từ 6 ly trở lên là canh cam cò đc 1 thời gian là nó kêu lại phải ko mọi người, em đi cỡ 1 tháng là bắt đầu nó kêu không biết có cách nào cho hết luôn hay bắt buộc phải lâu lâu canh 1 lần:)

6. wanbee

wanbee Bằng A4

bạn thử thây cặp có khác cứng hơn thử đi.Mình đi cam 6li nhưng mà lúc đi cặp cò zin theo dream thì chỉnh xong,chạy vài ngày lại kiu cò.Mình đổi cặp cò thép cứng hơn,thì nóng mày nó mới kiu,mà kiu nhỏ lắm,

7. dendonchichac

dendonchichac Bằng A4

..............................

#9637 dendonchichac, 30/9/12
    Sửa lần cuối: 1/10/12
  8. nhox.phuc0442

nhox.phuc0442 Bằng A4

anh em cho mình hõi ... xe mình super dream zin chưa làm j hết .. hok bik gắn pô FU NEO đi nỗi ko ... sợ thông quá chạy ko nỗi ...

9. gatiger

gatiger Tập Lái

ai giúp mình với.chuyện là con dream mình lên thắng đĩa trước xài tay dầu giấu mà lúc gắn vô nó đụng tùm lum hết không biết gắn như thế nào.thêm cái cặp giò gà gác chân không biết là lúc mua có cần thêm bát biết gì không nữa.mình đi gắp super nha.ai giúp mình cái nào.thanks mọi người trước.

10. anlovehang4

anlovehang4 Bằng A4

xe mình cũng zin muk chạy phà phà . có s đâu bác :)

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...