Dream Dream:độ,sửa chữa,tư vấn,phụ tùng kỹ thuật [P3]

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi anhduy159, 3/5/10.

1. dendonchichac

dendonchichac Bằng A4

mấy anh trong box giúp em với xe em hnay tự nhiên nó đổ bệnh
    +1.đang đi âm côn nẹt pô thì xe nó chạy tới trước luôn,ko thì kéo nhanh rồi âm côn thì xe nó ko có lướt đi mà nó ì máy xuống giống như là kéo lên rồi nhả ga ra vậy đó
    +2.sang số 3->4 rất cứng lúc thì nó nhẹ lúc nó cứng chả biết tại sao
    +3.lúc em đạp thắng sau nghe tiếng két két rất khó chiệu chả biết làm sao cho hết:D
    -riêng cái số 1 với số 2 thì em nghĩ bị tuột nồi hay sao đó tại hồi đó cũng có bị 1 lần đem đi làm lại nồi thì hết mong mọi người chỉ dẫn em:)

2. RSX 110

RSX 110 Bằng A4

mấy su huynh cho e ? tý
    dên đôn 12ly là dời ắc mấy ly dời 6ly hay 12ly luôn

3. RSX 110

RSX 110 Bằng A4

1,2 là do nồi căn nồi lại thử xem hết hk? nếu vẫn hk hết thì có thể bị gãy cần lừa
    3 thì thay bố thắng mới là hết

4. Thắng Kòy

Thắng Kòy Bằng A2

12 ly là chích ác 5ly mà đa số là 12.5

5. huanlt2010

huanlt2010 Bằng A2

hình mới tập tành chơi xe thôi..........khoảng 1 tháng... th bạn có làm cho mình CXN cam 7li, trai 110, BXC 110......chạy cũng nhẹ lắm.
    nhưng hôm 2-9 đi VT chơi thấy tụi bạn xe chạy đã quá + thêm đường lại nhiều anh hùng xa lộ .......làm mình cũng náo nức lắm....
    nên mới mạo mụi9 lên dây hỏi ae ai có bài dên 110 nào chạy được và bền chút xíu nhé....chỉ cho mình với.....chi3 chi tiết chút nhé các cậu....để mình tiện đây học hỏi được thêm chút EXP.....a` dên 110 tay dream nhé vì điều kiện hơi eo hẹp một chút.

6. [Leo]

[Leo] Bằng A4

:)đúng là em k để ý nắp tròn của wave & dream xem có khác nhau k :D cái lòng đó khoảng nhiêu tiền nhỉ :(ngoài này k có bán bác ơi

7. [Leo]

[Leo] Bằng A4

đạp thắng tiếng két két thì đơn giản thôi,nới cốt ra quay bánh rồi nhờ người đạp thắng giữ chân thật chặt xiết cốt vào là ok rồi,ngoài này bọn em gọi đó là cân phanh

8. destroy

destroy Bằng A4

Mưa từ sài gòn mà về tới VT... Đi nãn thật :(

9. Thắng Kòy

Thắng Kòy Bằng A2

đi lúc 6h30 tối tới vũng tàu khoản 11h30 thì vũng tàu mới mua lúc đó dầm mưa với đám KCM với TP rồi dợt ngoài bà rịa mà ko wave với dream

10. rancinggirl

rancinggirl Bằng A2

sáng sớm lấy xe ra chạy vòng vòng tính coi có ai đua ra coi .2 con bồ câu chạy sau lưng thấy không ổn chạy qua đường tấp vô lề ,2 ảnh bắt vô hỏi giấy tở xe mình dọn rin mà sơn màu cam lên lòng đầu lòng neo đòi bắt xe phạt 750k tính là đi xe đò về long an hên năn nỉ chú trung tá ngồi trong xe thùng nói con ở xa chú thông cảm,quải cục bin thiệt, ngoài dốc vt mưa giao thông về coi đả lắm đủ loại xe có long đầu gà ôm taurus chạy trùm hồi tối lun

#9360 rancinggirl, 3/9/12
    Sửa lần cuối: 3/9/12
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...