Dream Dream:độ,sửa chữa,tư vấn,phụ tùng kỹ thuật [P3]

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi anhduy159, 3/5/10.

1. bi.dream

bi.dream Bằng A2

Tks anh. Xe em la super. Gan po air do zo dc k? A cho em gia co xang xeo rs va po air lun nha. Cho em dia chi lun nha

2. nhok_binh_no1

nhok_binh_no1 Tập Lái

dạo này dream lên woá chài ta;));)) chắc phải chơi drame lun woá chơi wave tốn tiền woa chài hjx hjx

3. Mr_PhOnGtO

Mr_PhOnGtO Bằng A2

- co xéo mua head 45k! po air mua ở head hình như là tầm 150k hơn tí!

4. duchau

duchau Bằng A2

chạy thì nhẹ mà đi xa đc ko anh?

5. sdream_zin_47

sdream_zin_47 Bằng A1

các bạn biết Head Honda nào ở tân bình or tân phú uy tín ko giúp mình với???mình tính thay bộ sên cam+đầu đèn lớn+nắp xi nhanh trước ko mà ko pít giá..bạn nào biết chỉ mình với nha...thank các bạn trước!!!

6. Dream4139

Dream4139 Bằng A2

Ae có ai biết chỗ bán baga sau kiểu dài dài bây h mấy chiếc dream kiểng hay gắn không , cho em xin địa chỉ với giá luôn thank ae nhiều !

7. thanhtamdu

thanhtamdu Bằng A1

ra chợ Tân Thành đi bạn, ở đó bán nhiều lắm, giá khoảng 500k~700k gi đó, mình không nhớ rõ nữa

8. kokakevn

kokakevn Bằng A2

ah bác ơi bữa tháo cái nòng ra xoáy lại thì thấy có chữ "Công Nghệ" dập bên ngoài nòng xe@@ hình như fai hàng china. nếu ko fai china thì là LD việt nhật???? mà cũng có khi thằng nào xoay mất cái nòng zin rùi @@

9. nguoitapsu

nguoitapsu Bằng A4

cần tư vấn gấp. em có con dream đang đi dên nhỏ cam 7ly2. giờ em mún xuống zin lại. pác nào bít chi em phải cần xuống những gì với. giá cả ra sao....

10. dior

dior Bằng A4

xe hongda là xe tq rùi chứ còn gì nữa mà phải hay k phải hàng china, nhìu khi đồ tq nhập về vn ráp k chừng, 3 cái đồ đó thì sợ gì mất zin nữa
    <br />
    <br />
    <br />
    hên xui àh, cái đó đi xa kéo hết ga chịu k nổi đâu nhất là mấy cái vỏ lòng tq, vỏ lòng nhật đỡ nóng hơn 1 tí, đi nhẹ tay 1 chút thì dc, hay đi xa dên 110 trái 110 là dc rùi, ham hố vậy mệt lắm

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...