Dream Dream:độ,sửa chữa,tư vấn,phụ tùng kỹ thuật [P3]

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi anhduy159, 3/5/10.

1. Mr_PhOnGtO

Mr_PhOnGtO Bằng A2

máy bác cho e hỏi!! team 2k10 có lô chưa bác!! thấy bên 5s bán k bik fai 2k10 k!

2. vichaye

vichaye Tập Lái

:(Em mới tập tành dọn xe bác nào chỉ em những yêu cầu cần thiết để lắp pô Fu và gác chân vào xe citi và giá cả bao nhiu thks các bác

3. bi_dream987

bi_dream987 Tập Lái

minh co chiec dream xuong may vi` di cho hang` nay muon len do cho em no chay cho nhanh de kip gio giao hang ko bik em len do gi` cho hop xe
    em nghe thang ban keu len den nho 6.8ly chay cho boc ko bik anh em nao` co bai` chay ben` ko giup e

4. duchau

duchau Bằng A2

anh DIOR , chiếc DREAM của em côn hơi lỳ, giờ em nên đi côn như thế nào hả anh?

5. thangcamap

thangcamap Tập Lái

AE cho mình hỏi là mình đang đi dream TQ bây h muốn lên gắp supper dream trong hãng Honda có dc ko...........?????
    có zì lh YH hen!!! thanks all

6. buishane

buishane Bằng A1

mình muốn lên gắp super dream, tem DREAM nổi mà ae biker hay xài. xe mình là dream 2. ae biker có thể chỉ mình chỗ nào làm và giá cả bao nhiêu không?
    Cám ơn ae trc' :)

#596 buishane, 15/12/10
    Sửa lần cuối: 15/12/10
  7. dior

dior Bằng A4

nồi trước cứ dán rùi đắp lên 5 tép, nồi sau kím 4 lá bố loại tốt 1 tí, bố elig xài cũng dc lắm, 80k/bộ, nồi sau mua 4 lò xo cứng hơn 1 tí cho vào đừng lựa lò xo cứng wá coi chừng đạp phù lốc nồi, canh lại đế nhôm, lá sắt theo lò xo, mua 3 cái bạc đạn 3 càng to hơn 1tí để đạp cho nhẹ, làm còn tuỳ tay thợ làm nữa nha bạn

8. nh0ckp01993

nh0ckp01993 Bằng A2

sao ko aj giúp em hết vậy?????????????????????????

9. PHONGGANHHAO

PHONGGANHHAO Tập Lái

Sẵn đây cho em hỏi : em ở Tp Vũng Tàu thì mang xe xe tiệm nào "dọn" là OK nhất

10. MER311

MER311 Tập Lái

cho mình hỏi ở sàigon tiệm nào làm đầu hơi cho dream vậy?nếu được thì báo cho mình cái giá luôn hen,mình đang đi chiếc dream thai thanks các bác

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...