Dream Dream:độ,sửa chữa,tư vấn,phụ tùng kỹ thuật [P3]

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi anhduy159, 3/5/10.

1. dgphuquy

dgphuquy Bằng A2

Có nhất thiết phải làm bước đó ko bạn. Xài bô zin dc hem ? Nếu làm thì âm thanh có thay đổi ko ? Mình sợ âm thanh thay đổi chắc trường ko cho đi xe đâu .:|
    Ps: bạn có thể giải thích cho mình nòng với lòng ko ? Thời gian làm ba cái này thì tốn khoảng bao nhiêu tiếng đồng hồ ?

#581 dgphuquy, 12/12/10
    Sửa lần cuối: 12/12/10
  2. vienk08404a

vienk08404a Bằng A2

dream lùn 99 phải ko bạn con này ic ngoin lắm mở ra lên cây dên fu 110 làm tay lại để trái 100 đi luôn củng được mua thêm cây cam 6.5 li hay hơn tí củng được móc mắt piston nửa làm lại nồi vậy là chạy cũng tê rồi ko thua gì xe 110 đâu

3. dior

dior Bằng A4

tiếng như bô zin thui, chỉ ấm hơn 1 tí xíu àh, bạn nhìn cái đít bô có cái ống để thoát hơi ra ngoài đó, thợ hàn khoét 1 tí cắt ra thay ống đó thui, tốn cỡ 20k làm vậy cho xe k bị rốc máy khi đi trên 1 quãng đường dài thui, êm k la um sùm
    nòng là tiếng bắc, lòng là tiếng miền nam, 2 cái là 1, chỉ cái xilanh của xe
    còn tùy nữa bạn nếu bạn làm bô trước, mua sẳn bxc luôn làm hết trong vòng 5-6tiếng àh, chủ yếu là thời gian đợi thợ tiện làm đồ lâu hay k thui, kiếm 1 ngày nào rảnh mà đi làm
    <br />
    <br />
    <br />
    người ta có 1tr àh pro+ yc làm nhẹ, lên kỉu đó mà thay tay ngắn để lòng dream lại đi 2 bạc luôn àh? lên dên lớn trái 100 là ra xe 110 rùi có gì mà thua với k thua, chỉ thua có 1 chiện là rút hậu thua dên lớn tay zin lòng dài đi cùng bài 1 tí thui

4. vienk08404a

vienk08404a Bằng A2

ủa tôi hỏi chủ xe có phai3 xe là dream lùn 99 ko mà nếu mà là dream lùn 99 thì ic ngon rồi chứ kêu thay ic hồi nào lòng dream lùn 99 là lòng nhôm đi tay ngắn 3 bạc ko được hả ta

5. nhoxgovap1

nhoxgovap1 Tập Lái

e có con dream tàu h muốn lên dàn mũ super 2k10+sơn mới lại màu xanh thì tốn bao nhiu nhểy:-/chỉ e vs e ở GV

6. royaltm

royaltm Tập Lái

cho hỏi xe em cxn dên lớn 2 bạc có dời ắc tý ...
    lữa apha. lốc bơm nhớt fu ..
    IC 81 zin .
    đầu lòng zin hạ 1li2 trái max 110... nhong 14 dĩa 30 mà sao xe chạy k đc như ý .... đề k lẹ hậu rút cũng k tốt như cxn dên nhỏ dậy.... xin hỏi các bác em cần chú ý đến vấn đề j k ạ !
    thank trước !

7. nh0ckp01993

nh0ckp01993 Bằng A2

mấy bro cho mình hỏi cái, mình đang đi zên nhỏ chít 7l5, chạy lâu gòy nên máy kiu wá, đi bình bm đài loan, mình mún làm lại chạy cho vô thì mình nên làm những jh`...........???? mình đi dĩa 36 có phá máy ko?????????? giúp mình cái nhaz mấy bro

8. nhoxgovap1

nhoxgovap1 Tập Lái

uầy!chả thấy bro nào giúp e cái zụ trên z?:-/

9. dior

dior Bằng A4

ủa mình có nói bạn kiu người ta thay ic k? yc của người ta là lên cxn nhẹ, bạn kiu lên dên lớn, ít ra cũng đọc kỹ yêu cầu của người ta rùi có gì góp ý chứ, người ta có 1tr bạn lên dên lớn thay tay dên, làm nồi lại đủ hok?, chưa kể tới làm lại bộ đầu lòng, xe thái bạn định lên đồ tq àh, nếu bạn có tài năng lên dên lớn thay tay ngắn, làm xe cho người ta với giá 1tr là bạn hay rùi, ai dám cãi

10. thmac

thmac Bằng A2

Xe mình super dream, chảng 3 zin, xài phuộc trước thắng dĩa W110s (mới), heo dầu 1 pit zin.
    Bây giờ mình muốn gắn bánh căm thắng dĩa của W110s thì phải chế những j mới lắp vừa (vẫn xài cóc km)
    Thanks ae

#590 thmac, 14/12/10
    Sửa lần cuối: 14/12/10
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...