Dream Dream:độ,sửa chữa,tư vấn,phụ tùng kỹ thuật [P3]

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi anhduy159, 3/5/10.

1. boy_speed

boy_speed Bằng A2

Ùa mình cũng tính zậy mà tai mình xe TQ cũng lên được nhìu đồ rồi nên bán thì uỗng lắm còn ko được giá nữa :( nen mình mới đễ di lun con vấn đề sườn mình cũng có nghe nói làm đồng hoặc là thay sườn super zì đó mình cũng ko rành nữa bạn bít thì giúp mình với :(

2. ruacon_27

ruacon_27 Bằng A4

các pro cho mình hỏi tí,mình có chiếc Dream đang đi bài CXN dên nhỏ 2 bạc,cam 7.5,BM TQ,nồi độ,ic 81,mâm lửa 6 tep.
    giờ mình mún xuống đi bình Centa 125 của thành đạt thì làm lại như thế nào?mình tính mua lòng 110,piston đủ bạc,xuống cam 6.5 và làm nồi lại.như vậy có garanti ko?nếu ko thì làm như thế nào để đi đc bình 125 thành đạt:D em cám ơn trc:D

3. anh_bi

anh_bi Tập Lái

có a e nào biết lò độ co uy tính và chất lượng ko,mình đang định lên cam xăng nồi dzen lớn,mà ko biết chổ nào,a e nào biết chỉ dùm mình nhé,thank trước

4. thmac

thmac Bằng A2

Hiện tại supper dream của mình lên thắng đĩa trước gồm: Chảng 3 zin, phuộc trước của Wave 110 mới, heo 1 pit bánh căm của rs. Bây giờ mình muốn đổi qua bánh căm của Wave 110 luôn thì có phải chế cháo j nhiều ko? Vì thấy con cóc km của nó khác quá.

5. Mark

Mark Bằng A2

Các bác cho mình hỏi 1 chút, cặp "Căm Đùm Niềng" zin của Dream thái ngày xưa bán là bn vậy ? Bây h có tìm ra ko ? Và đồ cũ zin nó là bn, mong các bác giúp đỡ :(.

6. anh_bi

anh_bi Tập Lái

ai biết lò tú binh xăng năm ở đâu ko

7. dailang13

dailang13 Bằng A1

tình hình là mún lên tem cho con xe.ai bít mua tem SD 2k10 ở đâu k mấy bạn.thanks.

8. maxchocolate

maxchocolate Tập Lái

Anh em cho mình hỏi, cái tem đuôi này SG mua ở đâu nhỉ .Giá bao nhiêu vậy . Thank anh em nhiều

9. tommy999

tommy999 Tập Lái

ae cho mình hỏi muốn đi gắp tròn zin dream thái có gắn pô fu neo dc ko ?

10. vienk08404a

vienk08404a Bằng A2

bạn ở đâu mới được chú nếu q12 hay tân phú thì wa 5s đó có 1 topic của 1 bro ở q12 nhận làm đó có báo giá luôn làm cũng uy tín lắm , còn muốn chất lượng là tốc độ thì được chú bền thì cũng khó lắm.
    <br />
    <br />
    <br />
    nếu thợ canh chuẩn thì có garanti thôi bạn nếu bạn muốn thay lòng thì phải coi tay dên bạn đang đi là tay ngắn hay tay dài để mua cho đúng lòng khỏi phải thay tay dên mà nếu bạn đi vậy thì để như cũ đi cho nó mạnh bạn ơi ko thì lên dên lớn xài lòng 110 3 bạc cam 6,5 li và làm nồi lại đi bình centa vẫn được mà mạnh và bền nữa

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...