Dream Dream:độ,sửa chữa,tư vấn,phụ tùng kỹ thuật [P3]

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi anhduy159, 3/5/10.

1. tinhyeuthetham1

tinhyeuthetham1 Bằng A2

Trích lời borntoracing viết: http://www.bikervietnam.com/bfrm/showthread.php?p=2764450#post2764450
    ------>>>>> THÀNH ĐẠT dạo này eeeeee qua ban oi, mình sai lầm khi giao dich ở đó. Luc trước Thành Đạt ở Nguyen Chi Thanh làm an ngon lam....đổi qua Nguyen Tri Phuong hinh nhu la chu khác hay sao đó mà tệ hại, qua Thành Tín thử đi bạn...
    THÀNH ĐẠT hả,chạy dài luôn.Bữa tớ đem con Dream Super của papa đến canh xăng gió vì nổ lụp bụp do đi mưa.Thấy thợ "nho nhỏ" cũng đông nên hơi ngại tay nghề,đến lượt xe mình thì thấy anh thợ "già già"...đến canh nên yên tâm.Ai dè nổ máy lên rồ ga vài cái thằng cha phán câu xanh rờn..."xe này bị sai cốt cam,canh xăng hok đc,về làm lại Cam rồi đến đây".
    Thua luôn,xe papa tớ máy móc zin A>Z
    Ae nào canh xăng nên đến chỗ khác.

2. heshunsen

heshunsen Bằng A2

bạn thử tới thành lợi 3/2 xem, ở doá canh thấy cũng ok, xe độ lẫn xe zin lun, thành đạt làm dỡ lém bữa có wa canh 1 lần, phán 1 câu cũng giống bạn

3. langtu1102

langtu1102 Bằng A1

Mấy bạn làm máy rồi cho mình hỏi chút . Xe mình Dream Thái 7 Số zin . Giờ muốn làm nhẹ C-X-N đi cho nhẹ xe . Đang định thay cây Cam 7 Li mà ko biết có phải thay xupap độ nữa ko ! Mình ở HN nên muốn hỏi chi tiết để nhờ người mua đồ hộ !

4. dangtheminh2790

dangtheminh2790 Bằng A2

Hihi kiếm cục mấy funeo wóốc vào
    Mua từgn thứ thì mua dên 125 , nồi 125 bình xang e điện , đầu lòng 125 v.v > Nói chug khá tốn kém

5. voncount

voncount Tập Lái

mình có con dreamII thái biển 3 số, giờ có vài hiện tượng thế này k biết là bị sao nữa :

- mới đi phải kéo e khá lâu, nếu không ga lên rất yếu
    vì kéo e nên dừng đèn đỏ toàn chết máy lại phải đạp :(

- xe cũng thi thoảng mới đi, thường là không đề được, phải đi 1 thời gian tương đối dài lúc này đề đóm mới ngon dc, vậy có phải thiếu ac quy không

ae biết giúp nhé :)

6. dangtheminh2790

dangtheminh2790 Bằng A2

Ohm ! Mua trên tân thành đó bạn . Giá mỗi tiệm xem xem bằng nhau .Bạn coi cai bóg philip thì mắc hơn !:)

7. huytin710

huytin710 Tập Lái

em cần thay dàn áo mới cho e dream nó. áo zin nha! trong hãng bán bao nhiêu tiền zậy? ae ạ biết cho e biết giá vs...thanks nhiều

8. nhocponz

nhocponz Bằng A1

các bro cho e hỏi ? e đi dream thái gắp tròn ..giờ mún lên gắp super thì hết nhiu các bro ? e còn là h/s nên máu ít lắm :( bác nào muốn xuốg gắp tròn bán xe hay lí do nào đó thì đổi em bù tiền ! còn nếu gắp wave gắn cho dream thì gắp wave nào nha các bro ! e cám ơn

9. dangtheminh2790

dangtheminh2790 Bằng A2

Gắp super hàng mới 300k Ra tiệm quậy cầu sắt mua thêm cây cốt zin ốc zin theo xe 50k nữa.Gác chân thì bạn mua di gì thì tùy bạn gác chân super cung rẽ.Gấp wave thi gấp anpha
    <br />
    <br />
    <br />
    bạn vào hãng mua chi cho mắc
    Pm mình sẽ cho bạn chỗ mua gần như giá gốc dàn áo rẽ hơn trong hãng nhìu(không fãi đồ lô nha)

10. huytin710

huytin710 Tập Lái

zậy àh ! mình muốn mua đuôi sau kèm choáng đèn sau & dè trước & 2 cái lỗ tai & 2 cốp 2 bên hong. thì khoảng bao nhiêu zậy bạn .bạn bán àh! để mình biết mình chuẩn bị money mà mua. ^^

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...